Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maduka ya Shoprite-Naomba maoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Johnsecond, Oct 31, 2011.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenzenu mara tatu nimenunua kuku wameoza shoprite ni wale ambao wanakuwa wamekaangwa. Pia majuzi nimeenda kununua Keki zile kama za sherehe za watoto nikashangaa yule mama ananifungia keki kwenye box la azam juice ambalo limeshamaliza juice actuaaly alishaandika na jina pale juu nikakataa kuchukua ile keki. Anayedhani uongo aende kesho aagize keki aone kinachotokea ni pale kamata. Sasa hivi hapo usafi uko wapi ? Wenzangu hamjakumbana na mambo ya hivyo ni mimi tu?

    Nawasilisha.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    pole sana....usinunue tena pale....
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Preta umeshawahi kutana na hali kama hiyo nawe pia?
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yaani umepata mkasa mara ya kwanza ukarudia tena, ukapata mkasa na bado ukarudia tena... inaelekea unaiamini sana hiyo supermarket
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,040
    Likes Received: 5,223
    Trophy Points: 280
    Mi nilinunua mswaki mmoja tu, wakanifungia kwenye gunia
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,040
    Likes Received: 5,223
    Trophy Points: 280
    Mi nilinunua mswaki mmoja tu, wakanifungia kwenye gunia.
    Nakudanganya mwayego, mi wala siendagi huko.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    ya kamata? Zamani sana nilinunua kuku walopikwa walikua wameharibika. Kama miaka yote hii hawajajirekebisha wana walakini!
     
  8. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyie mnaojipa tabu na makuku yenu ya supermarket sie wengine twaenda beba kule stirio sokoni wale bado wamoto moto au pale njia panda kigogo kuku saaafi
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,036
    Likes Received: 6,724
    Trophy Points: 280
    wakt anaandika
    yupo sinki la
    choooni mwao anahara
    uchafu huo wote
    loool my gud nes
     
  10. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wavivu wa kupika utawajua tu. Mke mzima anaenda kununua chakula ambacho kimeshapikwa na wenzie, badala ya kupika mwenyewe nyumbani ili vinukie na mmewe apate hamu ya kula. Kila siku Shoprite-shoprite-shoprite mpaka ugali unanunua shopwrite!!!! mnaniudhi sana.
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wale ni wahuni tu. Hata kwenye shelves kuna vitu kibao vime expire. Angalia sana lebo wakati wa kununua. Mi pale nanunua pombe kali na wine tu, sigusi kitu ingine, hata dog food sinunui
     
  12. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kuna vitu vya kununua supermarket!kwa nini usipate kuku fresh kwenye masoko yetu yaleee?
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    mkuu umeanza kuwa comedian siku hizi? acha fix mwana
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    tangu lini kibuku unayokunywa imekuwa pombe kali? we sema unapita pale ubungo stendi ya mkoa unajichukulia ka creti kako kamoja wakati wa foleni unachapa mwendo
     
  15. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shoprite hamna kitu sijui taasisi za Tanzania ni za ofisini tu au wapi? maana kuna TBS kuna TFDA na makolokolo kibao utakuta wanabobea sehemu za machinga kuwaibia pesa zao tu. Huko huwa hawaendi ila ni uchafu mtupu Shoprite najisikia kinyaaaaaaaa
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    aise kuku fresh mtaani unaenda kwa mfugaji unamwambia namtaka yule jogoo pale anawaita watoto wa jirani waanze mbio kumkimbiza na kumkamata
    hata ukimpika mpaka majirani wanahisi harufu yake maana yule anakula wadudu wa mashambani
     
  17. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli mkuu
    anakuwa fresh kabisa
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hata siku moja usilogwe kununua kuku wa supermarket au hata samaki maana ukiuliza wamekaa siku ngapi au ukijua muda waliokaa kwenye hizo fridge zao unaweza tapika
     
  19. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli, mtu na akili zako timamu, na jinsi masoko ya kuku yalivyojaa hapa Tanzania, unaweza kwenda kununua "vibudu" pale shoprite? Misifa itawaletea matatizo!!
     
  20. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio kuku tu wakuu ila bidhaa nyingi za shoprite ni mbovu na wanavutia watu kwa kupunguza bei. Kwa nini wahusika wasiwatembeleee kwa kustukiza siku moja waone uozo huuo. Mtoa mada alisema wanafunga keki kwenye box la azm ambalo limemaliza juice na hapo si crap hili genge wala sio supermarket
     
Loading...