Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maduka ya nguo nzuri za kisasa yapo wapi dar?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by faithful, Nov 4, 2010.

  1. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mambo vipi?jamani wenyeji wa jiji la dar nielekezeni maduka bomba ya nguo za kisasa kama vile suit za kike,viatu,na nguo zingine za kisasa nipo hapa jijini kwa muda na sina mwenyeji.
    sitaki kwenda kariakoo.
    bei ziwe za wastani sio yale maduka sigiria tu laki moja!
    ninatanguliza shukrani!
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama hutaki kwenda Kariakoo - Sina msaada!:nono:
     
  3. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    baba enock mimi mshamba wa jiji kariakoo naogopa kuibiwa ila kama hakuna alternative basi nielekeze hata huko nitaenda mimi nimeibiwa cheni kariakoo mwaka jana hadi leo napaogopa!
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jaribu kwenda Mwenge pale Stand ya Daladala, pia Makumbusho stand ya Daladala
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nenda kwa Merinyo - Sinza Afika sana
     
  6. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu karume
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mtafute Fidel80 akusindikize madukani Kariakoo:smile:
     
  8. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wakuu; tusiwe kama wahindi au super elitest. kariakoo hakuna uhuni wowote wakuu. sema labda kuchafu kuchafu. lakini kuna biashara nyingi. hawa watu wa DDC sijiwi wanaplani gani. mteja kama huyu anakiwa avutiwe na kitu kingine zaidi ya kushop. na hapo ndio wenye maduka watakapo pata wate classy. Huyu mwambieni akanunue kwa wahindi tu basi. na ndio maana wahindi wanatuzarau. biashara ipo. kwahiyo Dar hata duka la vicroria sectret lanaweza kuuza. kuna ma missy wengi tu.
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jaribu kinondoni muslim kuna maduka mengi pale na bei ni za kawaida
     
  10. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    There u go. Kinondoni is awesome!!!
     
  11. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nawashukuru sana wadau mmenipa mwanga nitaenda kesho na kuonyesha shukrani zangu naombeni viuno size zenu ili niwanunulie zawadi.
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mie kiono kama chako
     
  13. lono

    lono Senior Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    hukuibiwa bwana uliwapelekea utavaa vipi cheni kariakoo jamani ?????
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mchikichini
     
  15. d

    da intrepreneur New Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacheki BIG RESPECT Kariakoo....
     
  16. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    true,Mwenge pale Stand ya Daladala,
     
  17. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makumbusho stendi ya daladala utapata viwalo bei nzuri tu.
     
  18. m

    mtuporimtupori Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nenda Pale Big Brother kona ya Mabibo.
     
  19. kaitlynne

    kaitlynne Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia Kikis fashion, hata kwa da mage anauza suit nzuri za mitumba kutoka UK yuko Mabibo
     
  20. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mabibo ipi?napendaga nguo za mitumba pia!
     
Loading...