Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maduka mtaa wa Pangani (Arusha) yanawaka moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ciril, Jun 6, 2011.

  1. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Maduka ya mtaa wa Pangani mjini Arusha yanawaka moto huku kukiwa na kikosi kazi cha zimamoto wakijitahidi kuuzima moto huo.Polisi wapo kuhakikisha ulinzi kwa vibaka wowote watakaotaka kupora vitu ktk maduka hayo
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Habari zaidi tutaendelea kuwajuza kwa mlio mbali kufahamu ni nini kinaendelea juu ya watanzania hawa watakaopata hasara
     
  3. dibbo

    dibbo Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pangani kwa upande upi mkuu?
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni duka lipi na lipi labda kama unayajua
     
  5. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mtaa wa pangani karibu na Jengo la ccm,habari zaidi kwa wakazi wa Arusha radio five wanaruka hewani kuwahabarisha watu
     
  6. K

    Kadogo New Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yarabi awasitiri...duh ngoja nicheki ndugu zangu wa maeneo hayo
     
  7. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...karibu na ofisi ya ccm?
     
  8. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poleni sana
    bora ingeungua ofisi ya ccm tu
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya ngoja tusibirie ofisi ya Mafisadi iungue, kwani huyo moto utachukuwa dakika ngapi mpaka kufikia hiyo ofisi ya Magamba?
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    mkuu jengo gani..
     
  11. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisiem walitaka kuchoma nyaraka zao za akina kitanda wakakosea deal
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nini kimejiri mkuu? Tujuze!
     
  13. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    poleni na huo mkasa wa kupotelewa na mali
     
  14. Mahanjam

    Mahanjam JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 298
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni kwenye jengo lenye ofisi ya Masasi signs, zamani Mchomba guest house.
     
  15. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana makamanda wa A-town kwa Mkasa huo wa Kusikitisha..!
     
  16. E

    Engineer B Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana ndugu zangu wa Arusha
     
  17. M

    MPG JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora ingeungua ofisi ya ccm
     
  18. Garmii

    Garmii Senior Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ohh my god,kwangu ni hapo umeme stoo,naomba tu mungu usije ukafika hapo.
     
  19. L

    Luiz JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wakazi wa arusha hasa wahanga wa janga hili.
     
Loading...