Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu ya Watendaji CCM.. Hii ni zaidi ya maelezo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, May 20, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    [h=3]MKUU WA WILAYA IRINGA AMFIKISHA POLISI MTENDAJI ALIYEGAWA MBOLEA KWA MAREHEMU........[/h]

    [​IMG]






    Mjane wa marehemu Yohana Mtweve akionyesha kaburi la mumewe ambalo linadaiwa kupewa vocha za mbolea ya ruzuku
    [​IMG]







    Mmiliki wa mtandao huu Bw Francis Godwin akitoa zawadi ya kanga kwa mjane huyo baada ya kuonyeshwa kaburi
    [​IMG]







    Mtangaji wa Radio Ebony Fm Julian akifanya mahojiano na mtendaji wa kijiji cha Kibena Laurent Kidava anayetuhumiwa kugawa mbolea kwa marehemu
    [​IMG]






    Hili ni kaburi la marehemu nikionyeshwa
    [​IMG]






    Gari la mkuu wa wilaya ya Iringa likimshusha mtendaji huyo polisi kwa tuhuma za wizi wa mbolea ya ruzuku
    [​IMG]






    Hapa mtendaji huyo akinipa kitabu cha wageni kabla ya kuanza mahojiano
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Magamba hao
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    nchi hii inaliwa sana, haya ni machache tu yanayiobuliwa, yapo mengi sana bado hayajulikana
     
  4. b

    bdo JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,139
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Bujibuji! hebu weka mambo sawa kidogo - hili tukio limetokea lini (Mtendaji kapelekwa lini polisi?, pembejeo zimegawiwa lini na marehemu amefariki lini?
     
  5. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Buji buji usitafute ushahidi mwingi mambo mengine yanatia kichechefu
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Hizi zama za mwisho wa uhai wa CCM mtayasikia mengi sana
     
Loading...