Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu ya St John university tcu mnayajua?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kaka mwisho, Apr 26, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Napenda kuuliza hivi inawezekana kusomea diploma ukiwa na form 4 ya 29? Maana hapa dodoma st john inatoa diploma kwa 4 ya 29, sasa sijui ni utapeli baadae wakati wa kuhitimu yatokee magumashi kuwa hawana sifa.
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wanaangalia pesa mkuu sio ufaulu wako kibiashara zaidi
     
  3. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Issue Moto, Jukwaa silo :rolleyez:
     
Loading...