Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu ya mkuu wa mkoa wa Mara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by anania, Jul 16, 2010.

  1. anania

    anania Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    MKUU WA MKOA WA MARA ALIWALAZIMISHA WAFANYAKAZI WA KAMPUNI YA ZUBERI KISITISHA SAFARI WAKIWA KATIKATI YA MSITU KWA KILE ALICHODAI KUWA HAWAJATIMIZA MASHARTI YA KUFANYA BIASHARA.

    WATU WAKAPATA TABU ZA KILA AINA WENYE MATATIZO YA TUMBO ILIWABIDI WAFUNGE MIZIGO YAO NDANI YA MIFUKO LAINI KWANI KUTOKA NJE YA GARI ILIKUWA HAIWEZEKANI KWANI KULIKUWA A WANYAMA WAKALI.cHA AJABU SELIKARI YETU YA TZ HAJASEMA CHOCHOTE KUHUSIANA NA HILO.

    MKUU WA MKOA HUYO ALIONA VIPI KAMA NGERUHUSU GARI LIENDE HATA KULLALA NJE YA KITUO CHA POLICE KAMA ALIKUWA ANATAKA KULIKAMATA GARI.WALIOPATA MATESO SI KAMPUNI YA ZUBERI ILA WA WATANZANIA HASA WATOTO NA KINA MAMA WALIOKUWEMO NDANI YA GARI HILO.NIONAVYO MIMI HIZI NI VITA ZA KIBIASHARA HIVYO MKUU WA MKOA ILITAKIWA AFUATE UTARATIBU UNAO FAA SIO HUO WA KUHATARISHA MAISHA YA WATANZANIA NA JE HAYO MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA WATAYAPATA WAKIWA NDANI YA MATUMBO YA WANYAMA WAKALI?

    NINGESHAURI MKUU WA MKOA WA MARA AACHIE NGAZI KWANI ALICHEMKA NA BILA SHAKA ALIFANYA HIVYO PENGINE ALIKUWA AMELEWA AU KWA SABABU ILIKUWA USIKU ALIFANYA HIVYO KWA SHINIKIZO LA MKE WAKE KWANI WENZETU AKINA MAMA WANA CONVINCING POWER KUBWA HATA UKAAMUA KUMHONGA MKOA BWAKO.

    BABA ACHIA NGAZI UMETOKOOOOOOOTAAAAA ILE MBAYAAAAA.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    anania basi lililozuiliwa safari sio kampuni ya ZUBERI ni kampuni ya ZAKARIA tajiri wa Tarime lilizuiliwa eneo la fort Ikoma ukiwa unaingia hifadhi ya taifa ya serengeti.
     
  3. anania

    anania Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashukuru kwa masahihisho mkuu big up
     
  4. K

    Kikambala Senior Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rc huyu ni mtemi ana amri za kiafande na ni mkali mno,nimeshawahi kumwona ktk mkutano mmoja, anajiamini,anaweza kaa wiki tatu bila kuonekana meno,ila kwa hili amezidisha
     
  5. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu stori yako ni nzuri lakini haielezi tukio zima lilikuwaje. Tunaomba utupe zaidi.
     
  6. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Ndio alivyo huyo.
    Namfahamu sana kabla ya kupewa promotion hiyo na JK, alikuwa DC wa Mpwapwa-Dodoma.
    Hajatulia kabisa na hana sifa za uongozi na hasa wa ngazi kubwa kama ya u-RC, hawa ndo wale waliopewa fadhila na JK.

    Ombi kwangu ni kuwa, abiria na mmiliki wa Kampuni ya Zakaria wampeleke RC huyu mahakamani ili sheria ifate mkondo wake. Watanzania tuache woga na uvivu wa kufukiri tuanze sasa na huyu ili kupata haki zetu, na ifike mahali tuwe na wakuu kama Mheshimiwa Lukuvi (Mnyalukolo).
     
  7. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Kwani askari walikuwa wapi mpaka hilo basi linaondoka na kufika kote huko? Au muheshimiwa alipigiwa simu baadae sana na watu fulanifulani kumfahamisha kuwa mbona basi limeruhusiwa kuondoka??

    Huyu Muheshimiwa angetumia Busara, Angeliacha hilo basi lifike then awachukulie hatua za kinidhamu!! kwa mujibu wa sheria,kanuni na taratibu zilizowekwa!!?
     
  8. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo jamma aligombea Ubunge Lushoto akapigwa chini ile mbaya ...... i mean ile mbaya . ... kwa huruma za JK akapewa mkoa. Jamaaa hafai katika maama kuwa hafai....... wamasai wamekoma na huyo bwana. Hakuna demokrasia mkoani Manyara hata kidogo.

    kwa kweli ang'olewe tu arudi Lushoto akachume matunda
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Labda U-Muraa umemzidishia makucha yake!
     
  10. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #10
    Jul 18, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani yeye anahusika vipi kwenye Trafic case kama mkuu wa mkoa?? naomba kuelewa undani wa story yenyewe!
     
Loading...