Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu ya Mama Abdallah

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salimia, Jul 28, 2012.

  1. S

    Salimia JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza kabisa nalipongeza sana Bunge letu tukufu kwa kufichua maovu ya mama Anna Abdallah mlafi aliyepitiliza. Mmama huyu tangu aingie kwenye bodi ya korosho, sifa kuu aliyonayo ni kula zaidi kuliko hata Kitwana Kondo.

    Ana urafiki wa ajabu sana na huyu Bwana Mudhihiri uliopelekea Anna Abdallah kulipwa posho inayotushangaza hata sisi wafanyikazi .

    Ulaji huu umeanza mara baada tu ya serikali kuruhusu (CEL) yaani fedha za mapato ziingie kwenye bodi. Pesa hizi ni Billion 2 ambazo wanazila kwa kuwa na vikao vingi mno kupita kiasi. Hapa mchezo uliopo ni kwamba kila tani 1 ya korosho inayosafirishwa nje, 2% ya mapato hayo ndiyo huletwa kwenye bodi.

    Tangu aliyekuwa meneja wa cashew-nut Authority of Tanzania Mr. Mhagama afariki mama huyu Anna Abdallah sasa ana nguvu kama mtendaji.

    Ewe Rasi wetu mpendwa J.K Kikwete, chonde chonde, nusuru zao hili na fedha hizi za umma kwa kumteua rasmi mkurugenzi mpya na ikiwezekana huyu mama arudi Nanyumbu akafanye kampeni za UWT maana anakula kupita kiasi, yaani bila hata kunawa!!


    Kuona kupapasa.
     
  2. M

    Musharaf Senior Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmmh!! ngoja nitaludi tena bahadae
     
  3. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Ameamua kula hata mbegu za msimu ujao sasa sijui atapanda nini msimu ukianza!!!!
     
  4. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Muondoeni kwa sheria iliyozuiya wabunge kuingia kwenye bodi za mashirika ya umma. Hebu mutumieni mbunge mmoja wapo atuisaidie kuondoa uchafu huu.
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni huyu mke waa Msekwa?
     
  6. a

    afwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Tutajua mengi ingawa tulikuwa wapi kuyaanika haya muda wote huu?
     
  7. M

    Musharaf Senior Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wa wote...Msekwa na Kawawa na cha ajabu hakujifunza maadili kwa wazee hawa
     
  8. M

    Musharaf Senior Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mukulu,saaa ya ukombozi ni sasa,, ukijua kitu na ukawa na uhakika nacho ni vyema kukileta ili wananchi wajue na ikiwezekana kifanyiwe kazi. Huyu Anna Abdallah lazima aondolewe kwenye hii bodi. Na huyu Mudhihir kwa nini mke wake analipwa posho eti kwa sababu yey ni mlemavu na kwamba kisingizio ni kuwa mkewe anamsaidia?? Mbona tangu alipopata ajali na kukatika mkono akiwa mbunge mkewe alikuwa halipwi posho? Iweje leo iwe kwenye bodi hii tu ya korosho kama si kutaka kupeana ulaji tu? Hivi kweli tujiulize,, kuna viongozi wangapi ambao ni walemavu,, je nao walipwe posho pia?? Hili naomba lifanyiwe kazi mara moja, Hawa watu ni walafi sana
     
  9. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!nchi inaliwa na mchwa
     
  10. S

    Salimia JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabunge mliomo humu, tafadhali lifanyieni kazi jambo hili ili JF iwe chachu ya kukomesha ulafi wa namna hii
     
  11. S

    Salimia JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una maana mke wa MUDHIHIR analipwa japo si board member? wanalipwa kiasi gani? hii si haki
     
  12. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hii Nchi kweli ni shamba la Bibi, mbona bodi zote ni madudu tu. Ndipo utakapoona ukweli wa usemi wa mh. J. Mnyika (mb) kuhusu hii Serikali.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    ukiona mstaafu au mbunge anateuliwa awe mwenyekiti wa kampuni ya umma

    ujue kawekwa hapo ili ale.....na si vinginevyo

    wewe tu ndo hujui
     
  14. S

    Salimia JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Very true! But kwanini tuendelee kukaa kimya tu? Tuanze na hawa wanaojulikana tayari kwamba ni walaji ili watoke,, hatuwezi kuwanyamazia tu. Huyu mama Anna Abdallah has been in this country's politics for years ni vyema apumzike tu anyways. Hana jipya kabisa zaidi ya kuchumia tumbo kwa sasa
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    amewekwa hapo ili apumzike
    na kupumzika ndo kula kwenyewe lol
     
  16. S

    Salimia JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu yaelekea haya hayakuumi kabisa!! yaani nimesikitika sana sana na nikimwona huyu mama popote nitamweleza ukweli
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    pole
    mangapi yatatuuma?

    hii mbona ni peanuts kwa Tanzania ya leo?
     
  18. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mtalia weeeeeeee lakini msipoamua kuanzisha M4c bureeeee
    hao wanapeana chakula usifikiri huyo jk hajuiiiiiii
     
  19. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,727
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Mama Anna kula tena jitahidi kufagia kila kitu kabla ya 2015 maana hatuna uhakika kama tutarudi madarakani. Hao wanaopiga kelele we waache tu hawajui wewe umetoka mbali na nchi hii? toka enzi zileee za Mumeo wa kwanza, mpaka sasa upo na Mzee Pius? KULA MAMA wasikubabaishe!
     
  20. S

    Salimia JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mume wa kwanza? sidhani kama aliolewa na Kawawa. Ila kuna ukweli kwamba laiwagonganosha wazee wetu hawa wawili
     
Loading...