Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu Ya Ekelege Wa TBS Yametambaa Hadi UK!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maggid, Jan 29, 2012.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,005
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Taarifa hii imetumwa kwenye Mjengwablog.com na Mtanzania aliye UK.

    Mwenyekiti,

    Hapa UK kuna kampuni moja mimi nasema ni ya kitapeli kwani bila shaka imeanzishwa na wakubwa fulani kwa manufaa yao na vijana wao wanaoishi hapa uk. Hii kampuni inajiita WTM UTILITY SEVICES LTD (TBS no: TZS 698.2003) hawa ukitaka kusafirisha gari kuja bongo wanasema lazima walikague ubora wake , lakini kitu cha ajabu hakuna ukaguzi huo unaofanyika.

    Wewe unawapigia simu una gari, kasha una wafaksia kadi ya gari wanakuandikia certificate au kama una haraka unakutana nao mitaani maeneo ya east . Hapo wanakundikia hapo hapo!Kwa kweli inakera .

    Watu wana tengenezeana michongo na Serikali haipati kitu. Sijui hao watu wa TBS waliowapa kibali cha shughuli hiyo kama wana jua chochote? Nadhani na wao wana fungu lao. Naomba wahusika wizarani wachunguze suala hili, basi kama kuna ulazima wa ukaguzi ufanyike nyumbani angalau walala hoi nao watapata ajira na Serikali itaambulia, na si pesa si kidogo. Mwenyekiti, nawasilisha.

    Shukrani
    Whistleblower

    UK
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    this country bana!
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili limedhihirishwa na wajumbe wa kamati ya Bunge pia kwani walipokwenda Hong Kong nao waliuziwa cheti feki cha TBS; Na hapo ndipo ambapo nimekuwa na tatizo idogo na balozi zetu kwani tuliweza sana ku link mambo na balozi zetu huko nje ili kuweka mambo sawa na kupunguza ufisadi ila tatizo nchi bwana kila mtu na lwake, watu wamejigawia vyao wao ndio kila kitu utawaambia nini.Hii Tanzania ina matatizo.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Halafu tunashangaa kwanini kuna migomo
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ekelege@ work lol.......... Jana amewakimbia waandishi wa habari. They should keep in mind that 'Peace of this nation is very fragile'
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Vicent Nyerere jana alimwaga ***** juu ya hawa wahuni wa inspection ya magari
     
  7. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama gari lina MOT wanataka kibali gani kingine. UK magari yote yenye umri zaidi ya miaka 3 yanakaguliwa ubora kila mwaka na kupewa utambulisho (MOT). Sasa hapo wabongo wanakagua nini?
     
Loading...