Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu ya Chuo Kikuu Makumira

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by milioni, Feb 2, 2012.

  1. milioni

    milioni Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi Zaidi ya 400 waliomaliza stashahada ya Elimu mwaka 2011 hawajapangwa ktk vituo vya kazi na serikali kutokana na digrii inayotolewa hapa chuoni kutotambuliwa na TCU.
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hii ni hatari sana...
     
  3. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Uongo...
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha! Afu na viongozi wetu wanaendelea kuwa kimya tu? Afu wakati kinaendelea kuingiza wanafunzi wizara husika ilikuwa hailitambui hilo? Yafaa wawajibishwe wahusika japo ni ngum kwa serikali legelege
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Mkuu milioni ebu tueleze vizuri inakuwaje chuo kisitambuliwe na TCU ?.Mliingiaje ninavyojua Makumira ni chuo kikuu cha kwanza kinamilikiwa na KKKT.

     
  6. milioni

    milioni Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuo kinatambulika ila wanachuo wamepewa BED na masomo mawili ya kufundishia wakati BED inatakiwa kuwa na somo moja la kufundishia.kama vp ingia kwenye web ya wizara hamna hata mwanachuo mmoja aliyepangwa kituo cha kazi.
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna thread humu inasema ni wahitimu 6 tu toka makumira wamepata ajira sasa hawa imekuwaje shahada yao ikatambuliwa???otherwise ni uongo
     
  8. milioni

    milioni Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna hata mmoja aliyepangwa
     
  9. d

    dada jane JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Stress za njii hii. Miaka mingine mbona wamekuwa wanapata post imekuwaje mwaka huu?
     
  10. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi siajelewa labda wachangiaji wakiendelea ntaelewa maana hiki kichwa changu saa nyingine!
     
  11. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    acha uwongo ww, watu nawajua mbona wemepangiwa vituo vya kazi na wamemaliza mwaka 2011, uzembe uliofanyika hapo chuoni kwenu ni wahusika hawajapeleka majina wizara ya elimu kwa ajili ya kupangiwa, na ndyo maana hata hawa ninao wajua ni wamepangiwa kwa sababu walioaaply wenyewe na siyo kusubiri chuo kitume. View attachment AJIRA MPYA YA WALIMU WA SEKONDARI - SHAHADA 2011-2012 Final.pdf angalia hyo aatchment na uone kama hakuna wamakumira.
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Tanzania siasa inatupeleka kubaya,mtu asome miaka 3 halafu hasitambulike kama graduate?so strange!
     
  13. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona chuo kina jina kubwa kumbe haitambuliwi TCU maajabu ya Musa
     
Loading...