Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu ya askofu mdegela yazidi kujulikana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzito Kabwela, Sep 8, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Askofu Mdegela ambaye amekuwa akilalamikiwa na makundi mbalimbali ya watu kuwa ni MZINZI na MBADHIRIFU WA MALI ZA KANISA ameanza kuumbuka baada ya kubainika KULAZIMISHA mtoto wake wa kumzaa awepo kwenye payroll ya chuo cha tumaini na kupata Mshahara ilhali kijana huyo sio Mwajiriwa wa chuo hicho. Salary slip ya kijana huyo imekamatwa ikionyesha kuwa anapata mshahara wa zaidi ya shilingi 1.2 Milioni.
     

    Attached Files:

  2. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maaskofu wengi ni dizaini hiyo tusubiri wadakwe na wengine
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lord have mercy,
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Fungilia mbali hiyo umini ya Bwana!! Inaharibu kondoo...
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Peponi wataingia wachache sana!
     
Loading...