Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu ya Abbas Kandoro

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by masasi, Aug 26, 2010.

  1. m

    masasi Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANA KALENGA WALIKUWA NA HAKI YA KUTOMPIGIA KURA ABAS KANDORO KTK ZOEZI LA KURA ZA MAONI NDANI YA CCM,AMEONYESHA UWEZO MDOGO JUU YA SWALI LA KWANINI MAGARI TENA YENYE NEMBO ZA SERIKALI NA HATA LILE LA WAGONJWA LA HOSPITALI TEULE YA BUGANDO YA WANANCHI KUHOJI JUU YA HILO KWANI NI KODI ZAO ZINAZOTUMIKA KUENDESHEA MAGARI HAYO,ANATOA MAJIBU YA DHARAU,KEBEHI,NGANDANGU,ANASEMA ETI ULITAKA YATUMIWE NA NANI KAMA SI CCM HUKU AKAISAHAU KUWA WATU HAO WANAKATWA KODI ZAO KUBWA BILA HURUMA NA WAO WANAZITUMBUA KWA MASLAHI BINAFSI NA YA CHAMA CHAO,OLE KWA VIONGOZI WOTE WA AINA YA KANDORO,IPO SIKU KAMA SI NYIE BASI VIZAZI VYENU WATALIPA HII DHAMBI MNAYOTENDA KWA MASIKINI WA KITANZANIA:eyebrows::eyebrows:
     
  2. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hawa ndio viongozi wetu, Mpaka sasa kuna wananchi wanadai fidia ya viwanja vyoa ambako serikali ya mkoa ilipima, Kandoro na afisa wake wa fedha mkoa wameshindwa kuwalipa licha ya fedha kutoka. Inasemekana alizitumia katika Kampeni huko karenga
     
Loading...