Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu na utapeli wa nacte kwa wanachuo..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by emmagaja, Jul 4, 2012.

  1. e

    emmagaja Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Baraza la Taifa la elimu ya ufundi(NACTE) limesababisha wanafunzi wengi waliohitimu diploma waliopeleka vyeti vyao kusajiliwa il kuweza kufanya udahili kwa mfumo wa pamoja(CAS) kushindwa kuomba nafasi ya kujiunga vyuo vikuu..wanafunzi hao walipeleka vyeti vyao pamoja na kulipa Tsh 20000 kama ada ya kusajiliwa toka mwezi 4 mwaka 2012 lakin wameshindwa kushughulikiwa..mpaka kufikia leo tarehe 4 Julai 2012 ambao ndo muda wa mwisho kwa tcu kupokea maombi ndo wamewajulisha baadhi ya wanafunzi huku namba nyingine hazifanyi kazi..wanafunzi wanaomba wanaoisimamia NACTE kuichunguza kwan inarudisha nyuma jitihada ya wanafunzi kujiendeleza za kielimu.
     
Loading...