Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu mpya sekretariet ya ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tafakuru, Apr 20, 2012.

  1. T

    Tafakuru Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jana mishale ya sa 2 aubui, kulikua na written interview mitaa ya mwembe yanga kupata watumishi wapya wa serikali yetu. Kwa hesabu za makadirio ( ambazo pia zinakubalika), nusu ya walioitwa ndio walofanya usahili huo. Takwimu za uhakika, zinaonesha kati ya watakwimu wa daraja la pili 53 walioitwa, ni 17 tu waliopitishwa kufanya usahili kushindania nafasi ya kufanya oral interview kwa nafasi 10. Kigezo kikubwa kilichotolewa ni kukosa cheti kimoja hasa kile cha degree..
    Maswali nnayojiuliza

    • Ilikuaje kuwashortlist, kuwatoa gazetini na kuwapigia sim watu kutoka tanganyika nzima kuja kufanya usahili huku mkijua mliowaita hawakuwa na vigezo kamili???
    • Is transcript not valid for one year???
    • Sheria ya ajira inataka uwiano wa nafasi moja kushindaniwa na watu watatu kwenye oral interview, ss ratio hii mpya ya nafasi moja kwa watu 1.7 imeanza lini ambapo ni kinyume na sheria??
    • Vp ndugu zetu walioajiriwa kwa kutumia transcript kama kula TFNC, waaalimu na wengine lukuki mwaka huu huu???
    • Inamaanisha sisi wahitimu wa chuo kikuu Dar-es-salaam tumetolewa kwenye sokoo la ajira la serikali adi apo mfumo mbovu wa utoaji vyetu utakapo kamilika???
    • Mabosi wenu wanataarifa kamili ya yaliotoke jana mitaa ya maktaba complex kwenye ofisi zenu??
    • Ushauri
    • Tufanye kazi kwa kutumia sheria na si ubabe wa watu wachache. Pindi mnapokosea msiforce issue ila rekebisheni utendaji wenu. Nnanashinikiza sekretarieti ivunjwe au ifumwe upya...
    • Naombeni mwenye namba au e-mail ya Said Kubenea anisaidie
     
  2. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni mipango au janja ya kuwapunguza mkuu wahuni sana wale.
     
  3. n

    nkundaruwa Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliponiua ni pale wanaposema, kama ni muajiriwa tayari usiombe. Unakuta kazi yenyewe inalipa vizuri na tangu umalize Chuo miaka 2 ilopita hujarekebishiwa mshahara.
     
  4. didii

    didii Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    iliniumiza zana coz nilifunga safari kutoka mbeya halafu mambo yakawa hivyo.imenicost sana
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    pole mkuu ndo nchi yetu hii
     
  6. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa wameniita usaili wa next week 27/04/2012 MUCcobs huko Moshi. Nimemaliza chuo 2011 na nina transcript ina maana sitaruhusiwa kufanya usahili kwa kutumia transcrit????? Msaada tafadhali.
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiongozi kama una transcript hata usitie maguu huko ni noma hawa jamaa hawajali umetoka wapi. Fuatilia cheti mkuu nimeshuhudia kwa macho yangu. Nenda navyeti vinne tu Cha kuzaliwa, O' level, A' level na cha chuo hawahitaji zaidi ya hivyo.
     
  8. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili suala liliwahi kutokea wizara ya maliasili mwaka 2008 ikafanya wengi waliomaliza SUA wakapata kazi. Niliambiwa pia wizara ya mifugo na uvuvi wao waliamua kuwafanyia interview (nafasi za fisheries officers) hivyo hivyo lakini waliopata kazi asilimia 70 walikuwa wa SUA lakini ukilinganisha kozi ya uvuvi kabisa hutolewa UDSM.

    Sasa tufanyaje, tupeleke malalamiko UDSM wabadili utaratibu wa kutoa vyeti au tuwasiliane na wizara husika waliangalie suala hili?.
     
  9. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Full zengwe!
     
  10. l

    luhuwa john Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hv wadau ebu nielekezen, kwanza chet cha digrii huwa kinaonyesha matokeo coz ninachojua mimi transcript ndo inaonyesha matokeo yako. plz naomba mnielekeze wadau
     
  11. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Unapata,mi nimepata kazi kwa matokeo ya trans na inter tulifanyiwa na hao hao utumishi waory not wakiuliza we waeleze.huwa wakati wa kuajira usalama wa taifa huwa wanachunguza.
     
  12. A

    Agrodealer Senior Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ninavyojua ile transcript inatengenezwa pale pale chuo ila vile vyet huwa vinapelekwa kama ni TCU ama NACTE kwa kuvihakikisha. I mean transcript hata wewe waweza kugush ila kile cha degree huwez kuna pahala ukigush utakwama.
     
  13. A

    Agrodealer Senior Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naona bora kipind cha nyuma kuliko sasa mana hii secretariet sasa imekua balaa zaid na ngumu kupata coz ni full unfair.
     
  14. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Shukrani kwa info mkuu. Acha nile zangu sato za baba mie nishajichokea na madudu ya hii serikali, khaa.!!!
     
  15. C

    Crecent Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mpendwa!!kama uko mbali usijaribu kwenda ndivyo wanavyofanya ilitokea Arusha Tech tarehe 21/3/2012,Interview ya watu 150,ilifanywa na watu 21 tu wenye vyeti,ndugu waliofunga safari toka mbeya walilia sanaaa,na hawa ku refund chochote.
     
  16. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Mkuu transcripts ndo inaonyesha matokeo ya masomo uliyokuwa unayasoma, cheti cha digrii kile kinaonyesha matokeo ya jumla(GPA).
    Kama ukiitwa na hawa jamaa wa Sekretarieti ya ajira nenda navyo vyote maana trh 20 April nikienda ktk interview wakahitaji vyote.
     
  17. T

    Tafakuru Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15

    Ni vema akaenda na vyeti vyote kama anavyo..hata ivyo, kuna wenzangu wengi tu wameajiriwa na sekretariet hii hii kwa kutumia transcript, kwa iyo kama cheti chako hakijatoka na hautopata gharama kwenda kwenye eneo la tukio na transcrpt you might try ur lucky and use their inconsistency
     
Loading...