Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu Mfuko wa KIKWETE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Aug 6, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Presidential Trust Fund(PTF) chini ya Rais Jakaya Kikwete
    Huu mfuko umegeuka kuwa wa kisiasa badala ya kufanya kazi za kitendaji. Huu mfuko chini ya Dr Chijoriga, waliokopa wanaandamana wafanyakazi wanaandamana wakisema hela hakuna

    Je source ya hizi hela zinatoka wapi??
    Je hizi hela wanazodai zimeenda kwenye uchaguzi??

    Source:TBC 4.08.2010
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    JK ameikuta PTF kaitelekeza, kamteua mama mmoja anaitwa Mary Ibrahim Likwelile kuwa MD. Huyu mama ni failure kwa mambo haya ya fedha, hana Dira, hawezi kufaninikisha chochote. Alifukuzwa kazi somewhere kwenye USA Funded - Community Development NGO.

    Cha kushangaza ilikuwaje PTF ikaruhusiwa ku Mobilise savings wakati haijawa regulated na BOT? Hii si ni DECI nyingine ndani ya Ikulu?
     
  3. m

    mkenda1000 Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KURA YA MAONI

    Mgombea yupi utampa kura yako ya Urais 2010?
    Jakaya Kikwete


    7%
    Willbrod Slaa


    88%
    Ibrahim Lipumba


    4%
    Mutamwega Mugahywa


    0%
    Hashim Rungwe


    1%
    Paul Kyara


    0%
    Christopher Mtikila


    1%
    Peter Kuga Mziray


    0%
    Total votes: 339

     
  4. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lets hope so.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi na huu mfuko unaweza kuwa DECI, DECI imeingia ikulu???
     
  6. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Hivi mna habari zozote juu ya nani waliopata yale "mabilioni ya Kikwete"? Kuna habari kwamba wananchi waliuziwa mbuzi kwenye gunia kwa sababu ukiuliza mikoani ni fedha kiduchu sana zilizofika huko kutoka kwenye mfuko huo uliodaiwa ni wa mabilioni.
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Mbona hatuambiwi yamerejeshwa kiasi gani na ni wajasiriamali wangapi wamepata baada ya kuya revolve hayo mabilioni ya WaTanzania a.k.a Mabilioni ya Kikwete!!!!!!!!!!!
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Nashangaa hela zenu wenyewe mtu anataka kujitwalia ujiko, eti mabilioni ya JK, kayatoa wapi kama sio kodi zetu?
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    DECI ina sura nyingi na huishi ktk madaraja mbalimbali.
     
  10. r

    rimbocho Member

    #10
    Aug 8, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hata mishahara ya wafanyakazi alitangaza kikwete wakati hata waziri wa fedha katika bajeti hakuweka hiyo nyongeza, waziri wa kazi nae hakuweka hiyo nyongeza kaja kuitamka JK wakati anavunja Bunge. hebu fikiri katika taarifa ya jumba la wawakilishi zenji kikwete kachangia 1 bilioni na si serikali ya jamhuri , hii imekaa vizuri kweli?
     
  11. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbona nilisikia kwenye TV moja Dr. Chijoriga ndiye aliyekuwa anatoa maelezo na sio huyo Likwelile? Halafu alisema huo unaitwa tu mfuko wa Rais sasa sijui kama ulikuwa na direct link na Rais aliyeko madarakani au la.
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huu mfuko una direct link na presadaa maana fundi inatoka ikulu this is ikulu's NGO
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hahahha hivi kumbe hata rais anayekuwa madarakani ana mfuko??!!!!!. Wa nini? kwa kazi gani??? Binafsi Nashangaaaa. Nilidhani haya mambo ya mifuko ni majukumu ya kuwakeeep busy wale marais wastaaafu.

    Kwangu kabisa naona kuwa na mfuko wa aina chini ya rais ni kosa kubwa .
     
Loading...