Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madudu mengine mkuu wa mkoa Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HisiaZAkweli, Apr 8, 2011.

  1. H

    HisiaZAkweli Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari;
    Nimesikitishwa na taarifa iliyotolewa na ITV kuwa lile gari lililokua limebeba wagonjwa kutoka moshi(lililotolewa na MH ndesamburo) kwenda semunge kwa babu lilmerudishwa kwa kua ati si la kubeba abiria.
    Mamlaka iliyo chini ya mkuu wa mkoa inadai lile gari si la kubeba abiria bali wanyama japo lina vibali vyote vya kubeba watalii nchi nzima na kwenda popote.

    Cha kushangaza walirudi makawao Moshi kwa kutumia gari HILOx2 bila bugudha???
    je suala ni gari? au nani katoa huo msaada ndo kikwazo???
     
  2. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wahuni wana nyongo na Ndesa pesa
     
  3. H

    HisiaZAkweli Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana unapomkatili MTZ mwenzio mwenye shida nying na magonjwa amabyo serikali imeshindwa toa huduma inayotakikana asipate huduma mabayo ninyi kila siku mwatumia VX za walipa kodi na mafuta yao kwenda kupata TIBA
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kadri wanavyofanya visa ndivyo wanavyoimarisha upinzani na hasira dhidi yao
     
  5. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    sio hiyo tu, last week walimkatalia kupeleka Loliondo misaada ya kibinadamu (dawa, maji na vyakula) kwa Helikopta kwa sababu ya ki...(neno baya) kabisa!!! RC alimaanisha watalii ndio wanyama!!
     
  6. d

    drgeorge Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes! nadhani sasa watanzania watagundua kuwa CCM si kwa ajili yao.
     
  7. j

    jerry monny Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio tatizo lakua na viongozi wazee,wanakosa ubunifu sometimes,wazungu wanaendanalo serengeti na sehemu zote za kitalii,nikimaanisha mbugani.wanafunzi wa mweka wanayatumia hayo magari kwa shughuli zao zote za utafiti.wajeshi wa jkt wanatumia malori tena yasiyo na viti kwa shughuli zao zakilasiku,sasa huyu mzee shirima anaweza kutupa sababu za msingi kwanini kalizuia hilo gari?au kuna utofauti kati ya wazungu na waswahili?au ni siasa,tujuzwe jamani.
     
  8. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hawamuwezi NDESAPESA wanajaribu 2
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa mi nasikitika sana,kama halikuruhusiwa kubeba abiria kwa nini halikuwekwa polisi bali likabariki safari ya kurudi makwao? Je barabara nzima hawakukutana na trafiki polisi wa kuwazuia ili wasiendelee kuvunja sheria kwa kuendelea na safari ya kurudi nyumbani! Huu ni ujangiri wa Rc!
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nadhani MBUNGE HUYO WA CHADEMA ataweleta kwa chopa yake kwa hasira ila wananchi waone nani ni wao na kipi ni chama chao
     
  11. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,082
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Furahia tendo lao hilo kwani ndio wanaimarisha ngome ya Ndesa wakidhani wanabomoa
     
Loading...