Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madokta nao kugombea ubunge 2015 kutibu hakulipi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kabachubya, Jul 5, 2012.

  1. K

    Kabachubya Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    MAMBO VP WANA JF?
    Inaonekana si-hasa ndio inalipa, itakuwaje wataalamu wote madoctor , Engineers, maprofessors nao wakigombea ubunge kuzifuata hizo posho na mishahara minono, nchi hii itakuwa inaelekea wapi?

    Nawasilisha hoja.
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja!
    wajue ubunge kila mtu anauweza but udr na masomo yetu ya kike haya mmmh!
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wakagombee tu na huyo huyo doctor ndio atapewa uwaziri wa afya aone mziki wake. Kwanza madaktari wenzake wanamtenga fasta hata kabla hawajakaa kumsikiliza:evil: maana madokta wa bongo sijui ndio neuro :happy:.

    Serikali iangalie kuboresha mitaala ya madaktari pale MUCHS inawezekana wanakuwa na concentration ya masomo ya aina moja tu.
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Siku hizi kazi ni ubunge tu ,we hata ukimaliza dalasa la saba aafu ukajipanga apo kijijini na kupiga domo kama miaka 10 basi ujue utaukwaa ,mi nashangaa jamaa sasa wanaacha kuimba taalbu na kugombea ubunge ,utaona hawakosi ,watangazaji nao wamesituka wanagombea ubunge .
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Si umeona mwenyewe yule mbunge wa Kondoa Juma Nkamia, Komba ; na wakikosa ubunge wananyatia UDc na huko ndio wako wakina Makunga, Kipozi, Mkwasa Dumba na wengine wengi!! Siasa inalipa bwana ndio maana wakina Prosesa Mwakyusa, Mtulia, Msola , mbilinyi , Mwalyosi, Tibaijuka, Banyikwa etc waliacha taaluma zao na kuingia siasa!!Hii inawezekana Tanzania tu!!!!!!!
     
  7. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hao watu wa ethics wataziweza siasa za kina lusinde?
     
  8. K

    Kabachubya Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ndio ujue nchi haiongozwi na wasomi,
     
Loading...