Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madokta mpo wapi?

Discussion in 'JF Doctor' started by Koromeo, May 28, 2012.

  1. K

    Koromeo Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Kutokwa na ute mzito kwenye uume wakati wa haja kubwa je ni tatizo?
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,972
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    duh kweli kwa hili ma-Dr. wanahitajika tena haraka.i hope they are on way.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Lol! Hapa anahitajika urologist akisaidiwa na sheikh ama padri.
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inawezekana hujapata siku nyingi
     
  5. Z

    Ziege liebe Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iyo, ni std.
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    @Koromeo Hiyo inaitwa Madhii sio Tatizo ni kwa sababu hujafanya mapenzi siku nyingi. Kuna watu wengine huku wanatokwa kama wewe ila wakati wanapokuwa wanapokuwa wana kojoa inatoka hiyo inaitwa Madhii usiogope ni kawaida tu . Je wewe unaye mchumba ? au umeowa?
     
  7. K

    Koromeo Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Sina mchumba wala sijaoa asante sana mzizi mkavu
     
Loading...