Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madoctor waliomaliza mwezi huu wameanza interniship ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CANCER, Jul 21, 2012.

  1. C

    CANCER Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Jana nilikuwa MUHIMBILI NATIONAL HOSPITAL PED WARD. Nilikuta maintern wanatibu wagonjwa, sikuweza kudodosa kuwa wale ni maintern wapya au wale waliofutiwa leseni maana maintern wote wa MD waliondolewa muhimbili. na ninavyojua matokeo ya UE bado hajatoka ,kama waliopo ni wapya je, siku hizi hata kama hujapata matokeo ya mwisho unatinga intern au imeamuliwa hivyo. naomba wenye taarifa wanisaidie
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa Tanzania lolote linawezekana, ndio maana Waisrael walisema Tanzania sio nchi ya mhimu, tukawalaani sana, waliangalia mambo mengi sana tunayofanya kama Taifa, wakatoa conclusion.
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    bado hawajaanza lkn inasemekana wataanza mapema kuliko miaka yote ili kuziba mapengo ya wale waliofukuzwa,vilevile na wao walikuwa na mjadala wa kutaka kugoma mpaka wawarejeshe wale waliowafukuza.
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    bado hawajaanza lkn inasemekana wataanza mapema kuliko miaka yote ili kuziba mapengo ya wale waliofukuzwa,vilevile na wao walikuwa na mjadala wa kutaka kugoma mpaka wawarejeshe wale waliowafukuza.
     
Loading...