Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wawili CCM Rorya Wajiuzulu wadai rushwa imekithiri CCM makao makuu lumumba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OgwaluMapesa, Dec 13, 2010.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Chama cha mapinduzi CCM Wilaya Rorya kimepata pigo baada ya madiwani wake wawili kutangaza kuachia nyadhifa zao


    Waliochukua hatua hiyo ni Ongujo wakibara Diwani wa kata ya Mkoma shirati na Lukio

    Ambogo diwani wa kata ya nyaongo,katika madai yao madiwani hao wamesema

    wamechukua uamuzi huo kutokana na CCM makao makuu kukithiri kwa Rushwa Ongujo na

    Ambogo walisema '' Sisi tumeamua kuachia nafasi za udiwani katika kata zetu na kuachia

    wanachama wengine kuwania nafasi hizo kutokana na uongozi wa CCM kukithiri kwa

    Rushwa ,hali hii inatishia uhai wa chama yusuph Makamba katibu mkuu wa CCM na huyu repota wa ITV na Radio one

    george maratu wananjaa kali imefika kioindi wamepofuka wanachoangalia ni matumbo yao

    tu ,hawajali maslai ya jamii tena tunashangaa ITV na Radio one kwanini wameshindwa

    kumuondoa george maratu kuwa ripota wao hapa musoma huyu mwandishi ni mla

    rushwa mkubwa amekuwa msemaji wa Lameck Airo badala ya kurepoti habari zenye tija"'
     
  2. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    source of information please!
     
  3. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Du hiyo habari imeandikwa kijaluo kweli. It sounds as luo
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    hahaha!!

    hata mwezi haujaisha tangu kuapishwa kwa askari wa miavuli, waadilifu na wachapakazi?

    mimi nasoma tu alama za nyakati.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    bado mwizi wa kura kujiuzuru naye
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    N bado huu ni mwanzo tu,makubwa yanakuja!!
     
  7. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo mtamuua bure haachii ng'oo, labda anakwenda kuzurura wamkomalie
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    ni sera ya CCM rushwa!
     
  9. c

    chelenje JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mbona mi naisoma kwa kiswahili? au kuna kismell cha kiluo jirani yako?
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nami nashangaa, yaani hao madiwani leo ndiyo wanaikataa rushwa ilhali hawakushinda kwa uhalali? kwanini hawakukataa pale walipotangazwa washindi?
     
  11. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sishangai kwa hao madiwani kujiuzuru . Let us wait for JK Next
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa ni muda kwa chadema kwenda kuchukua hizo kata. hao jamaa wameona vitu alivyoahidi rais wao jeikei hawataweza kuwatimizia wananchi, hivyo wameamua kujiondoa kabla ya aibu...
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa nawapenda kwa uthubutu wao..
     
  14. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Aandike kidhungu bac
     
  15. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,028
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Isome hiyo kwa makini. Anachesema jamaa angalia kama hata vituo vimewekwa mahali pake!
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,028
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    chadema chukueni nafasi sasa
     
  17. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni chama cha wala nchi, CHADEMA ni chama cha Wananchi!!! Karibuni kwenye chama cha Wananchi
     
Loading...