Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wavunja mkutano kwa kukosa watu wa Television na Kamera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 30, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Imeandikwa na Oscar Job; Tarehe: 29th October 2011

    MADIWANI wa Wilaya ya Mkuranga mkoani Pwani, wameshindwa kufanya mikutano yao na waandishi wa habari kwa zaidi ya mara mbili kutokana na kutokuwepo kwa kamera za televisheni.

    Kwa mara ya kwanza, madiwani hao waliomba kuzungumza na waandishi wa habari mapema wiki hii katika ukumbi wa Idara ya Habari (MAELEZO), jijini Dar es Salaam, walifika na walipoona hakuna kamera za televisheni wakaahirisha.

    "Hatuwezi kuzungumza bila kuona watu wa televisheni," alisikika akisema mmoja wa madiwani hao, kauli ambayo iliwakera baadhi ya waandishi wa habari waliokuwepo ukumbini humo.

    Katika hatua nyingine, madiwani hao walipanga kuzungumza na waandishi wa habari kwa kile kilichoelezwa katika tangazo lao kwamba ni kuhusu matatizo ya kata ya Mkuranga, lakini wakazidi kuwaacha solemba waandishi wa habari.

    Kwa mujibu wa tangazo lao lililokuwa limebandikwa katika ubao wa matangazo wa Idara ya Habari, na kutiwa saini na aliyejitambulisha kuwa ni diwani wa kata ya Mkuranga Saidi kubenea, lilieleza kuwa yeye na madiwani wengine wangezungumza na waandishi wa habari saa nne
    asubuhi juzi.

    Jambo ambalo hawakulitekeleza.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Aibu kweli sasa ni TV kwa kila mtu
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Bongo hiyo.... upumbavu mtupu
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Wapumbavu kweli!!
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tujiulize kwanini TV;
    • waandishi wengine hawaaminiki?
    • madiwani hawa wanapenda kujionyesha live kwa watu?
    • Ni ulimbukeni tu walionao?
    • Hawakuwa na jambo la maana sa kulizungumzia ndiyo maana wakaona hata wakiacha haina taabu?
    • .....................
    • .....................
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh Teh Teh, noma kweli bongo. Vituko haviishi.
     
Loading...