Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wapya

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ileje, Apr 2, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Katika kata ya Chang'ombe Manispaa ya Dodoma CCM wameshinda, je katika kata zingine zilizofanya uchaguzi jana matokeo yako vipi?

    Tafadhali wenye taarifa watujuze.
     
  2. by default

    by default JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanza,songea,mbeya cdm.tanga kafu.kigamboni ccm
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Hongera CHADEMA! Peopleeee's Powerrrrrrr!
     
  4. D

    Davie Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mgogo kumbadilisha aelewe kuwa ccm ndo wanaleta tabu hizi hapa tz ni ngumu kweli..
     
  5. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    duh! hawa wagogo sijui wataamka lini maana wamelala usingizi wa pono na watabaki ombaomba mpaka yesu arudi
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hata nchi mbili zinapoingia kwenye vita...zile sehemu muhimu ndio hupigwa kwanza ili kudhohofisha....ndio kitu CDM inafanya...zamu yao itafika tu!!..
     
  7. mudushi

    mudushi Senior Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wagogo wamezoea BAJAJI na TINGATINGA tu, ngoja walale sisi haoooo
     
  8. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Njaa ikizidi inafedhehesha mkuu, Dodoma kuna njaa kali kiasi kwamba Magamba yakigawa vijizawadi kidogo, wagogo wanauwaona wakombozi kumbe ndo wanawachimbia kaburi la UAMSIKINI.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Nimeipenda hii
     
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kama wanawachagua design ya Lusinde, unategemea nini?
     
  11. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbio za kuelekea 2015 ndo kwanza zimeshika kasi,ombwe la uongozi limejidhihirisha wa magamba wamechoka watuachie nchi wenye uwezo wa kuongoza na wenye kujua matatizo ya wananchi.Viva CDM viva
     
  12. r

    rimoy Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wagogo bado wanataka viongozi kama akina Lusinde=mropokaji,mjinga.........................
     
  13. N

    Nyota Njema Senior Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau, endeleeni kutujuza, hivi ni kata sita tu ndo zilizokuwa na chaguzi? kama zipo nyingine, matokea yakoje huko kwingineko? Tunapoipongeza CDM kwa huu ushindi mnono wa Arumeru, hebu tuone pia kwenye hizi kata imefanyaje. Viva CHADEMA, viva mabadiliko!!!
     
  14. T

    Tejai Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lagangabilili simiyu mkoa mpya ccm wameshinda
     
  15. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    tusiwalaumu wala kuwatukana wagogo bali tuwaelimishe ili wawe na chachu ya mabadiliko
     
  16. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    sindo na matonya anatoka huko?
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nasikitishwa sana na wakazi wa Dar.
     
  18. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Wajumbe wa nyumba kumi Dodoma ni watu wenye dhiki kubwa! Wanakubali zawadi na ahadi ndogo ndogo kwa urahisi sana. Aidha bado wananchi wengi na hasa vijijini wanawategemea sana hawa kwa kuwa misaada yote inayotolewa na serikali inapitia kwao.

    Hivyo endapo Wagogo watapata elimu ya kutosha na nguvu za kiuchumi kwa maana ya fedha za kujikimu wanaweza kubadilika!
     
  19. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Achananen na wakaz wa dar, watatukuta mbele ya safar cc, tunatangulia!
     
  20. f

    fergusonema Senior Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo mnataka kuwasadikisha watu kua kila ccm inaposhinda kuna dhiki,Temeke nako kuna wagogo,ilala kwa zungu?acheni kua myopic halafu mnajifanya great thinkers,kwenye msafara wa mamba na kenge wapo ndio maana sio kila anae login jamii forum ni great thinker
     
Loading...