Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani waliotimuliwa na CHADEMA watinga mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Crashwise, Sep 2, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    waliokuwa madiwani kupitia chadema wilaya Arusha mjini na chadema watatinga mahakamani ni kwenye sakata la wasaliti hao kutaka kurudishiwa uanachama wao na kuendelea udiwani wao, madiwani hao ni malla, Bayo, Mpanda, Rehema...tutaendelea kuwajuza..

    ===========


    Photo-0056.jpg
    Photo-0060.jpg
    Photo-0058.jpg ============================================
    Leo Tarehe 20-09-2011 mahakama imekubaliana na pingamizi la upande wa Chadema na kesi kufutwa..............

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    waganga njaa hao wa ccm
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    nategemea mkuchika nae atakuwepo kuwapa sapoti watu wake..
     
  4. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao ni wasaliti wa Arusha na njaa zitawauwa
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuchika hajui sheria hata Twendwa kamshangaa. yaani mtu akishanganyanwa uanachama anakuwa kajifutia nyazifa zote za uwakilishi mpaka hapo mahakama itakapotengua sasa iweje madiwani hawa waendelee na uwakilishi wao? wanawakilisha wananchi kupitia chama gani? wanatekeleza sera zipi wakati CDM imeshawatimua?. Sasa nimeamini serikali ya CCM ndiyo inatia mafuta mgogoro huu.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao madiwani WACHUMIA TUMBO wambieni waende George Mkuchika akawapangie kazi nyingine kwani hili la uwakilishi hawaliwezi.

     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    mpaka sasa wasaliti hawajaonekana kwenye viwanja vya mahakama, lakini watu walioko hapa wanapanga kwenda nyumba kwa wasaliti kama hawataonekana, wanadai imefika wakati wa vitendo na hawawezi kuendelea kupotezewa muda wao kijinga..
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    naona lema na mbowe wanaingia..
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / hao akina yuda eskariot wamefika??
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    ndiyo wako hapa viwanja vya mahakama kama mshitakiwa namba 2, wewe si msitakiwa namba moja hujafika tu..
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nini kinaendelea huko hadi sana?
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kuna hii barabara ya huku mahakani imefungwa kisa mke wa mkuu wa mkoa kasema eti kunavumbi..
     
  13. k

    kiloni JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mahakama zinatii maagizo ya Mkuchika kuwarudishia uongozi. Sijui wawakilishi wa nani? Mahakama au serikali au Mkuchika?
    Arusha wameapa hawatawaruhusu kuingia katika manispaa yao. tutegemee mauaji mengine ya raia nayo yataitwa "Mkuchika - Masacre".
     
  14. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    vibaraka hao
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    bado kesi haijasomwa hivyo tuko hapa nje watu wanazidi kujaa..
     
  16. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Leo nataka niidharau mahakama nione nini kitatokea.
    Hata kama mtuhumiwa namba mbili kashafika mimi(mtuhumiwa namba moja) siji mahakamani.
    Sababu za kutofika kwangu ni kupinga kuitwa kwenye kesi na wahuni(madiwani waasi).
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wapenda amani wote wapo?
     
  18. m

    mob JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    niko njiani mitaa ya sekei nakuja
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Naibu meya wa Arusha Comrade Mallah, na Diwani Bayo, hawa ndio wanamapinduzi wa Arusha wapenda amani.
    Nimejitolea nitawatafutia mawakili watatu hata kutoka nje ya nchi mpaka wapate haki yao za kikatiba, ingawa najua kabisa hiyo kesi inaweza kuchuwa miaka minne mpaka mitano
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    katika mazunguzo lema kauzwa swali kuwa kwanini chadema kina itwa ni chama cha wahuni..jibu lake chadema ni chama cha wanyonye waliopoteza matumaini hivyo vijana kwa wazee wasio na kazi au wale wa hali ya chini ni chadema ndiyo hao wanao itwa wahuni akatoa mfano libya kuwa wakati wanaanza harakati waliitwa panya? wavuta unga lakini leo gadafi anaishi shmoni akatoa mfano kuwa yeye siyo rahisi kumkuta anaongea na benson na matajiri wengine ila mara nyingi utakuta anongea na wtu chini..
     
Loading...