Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani waliotimuliwa Chadema Arusha waomba radhi, Napendekeza wasamehewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 16, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hatimaye madiwani waliotimuliwa na Chadema Arusha wameandika barua kwa Mbowe na Dr Slaa kuomba radhi wasamehewe.

    Mimi napendekeza wasamehewe kwa sharti la kuondoa kesi mahakamani na pia waukane muafaka bandia. Inavyoelekea kesi itakaa hadi 2015 na wananchi wa Arusha watakosa maendeleo hasa ukizingatia hakuna mbunge.

    Source. Mwananchi
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    fitna za ccm wakifikiri wananchi wataipigia chdma kura za hasira kuikataa
     
  3. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,452
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Safi sana,kwa anayejua utaratibu atujuze, kama watasemehewa nini kitajiri, je watarudishiwa udiwani wao
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kusamehewa kupo kama kweli wameomba radhi lakini sio kupewa dhamana tena.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    na mnaturudisha nyuma!!....swala la madiwani lilishafungwa wao waliidharau kamati kuu ya Chadema, by the way vyama vya siasa vipo 18 ni kwa nini wasiende kwenye vyama vingine!! why Chadema?.....
     
  6. l

    lengijave Senior Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nina shauri wasamehewe lakini wasirudishwe udiwani wala wasipewe nafasi ya kugombea nafasi yoyote na ikiwezekana waende CCM,kuna wakati Pinda alionyesha nia ya kuwataka.Ukiangalia jinsi Mh.Mbowe na Slaa wanavyojitolea katika chama isingetakiwa wadharau kabisa
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wale walishafukuzwa na mjadala umefungwa

    CDM itatafuta madiwani wengine
     
  8. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana-ARUSHA hatuwataki hao mfisadi. Wakisamehewa na kurudishiwa udiwani wao sisi wana ARUSHA tupo tayari kuondoka CHADEMA. hata KAMANDA MBOWE analijua hilo. Infct HATUWATAKI TENA. huo ndiyo msimamo wa watu wa ARUSHA majoritly
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ninaunga mkono, kusamehe ni sheria mojawapo ya Mungu. Wasamehewe kwa vile wametambua kosa walilolifanya na unafiki wao. Watakuwa watendaji wazuri na wawakilishi wema wa wananchi.
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wasamehewe na wawaombe radhi wana Arusha pia waukane muafaka wao na CCM lakini wasipewe nafasi ya kugombea uongozi wowote ndani ya CHADEMA
     
  11. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nafasi nyingine ya CDM kuonyesha iko kwa maslahi ya wananchi au la. Maamuzi yoyote yasiangaliwe kichama bali yazingatie je wakisamehewa au wasiposamehewa...... ni wananchi au CDM inaathirika zaidi. Nakubali kama CDM imeathirika sana na tabia hizi za madiwani, hata kikiwasemehe kitaathirika kwa namna fulani.

    Lakini kutakuwa na nafuu kwa wananchi kama CDM itaamua kuwasamehe na pia itaonyesha uungwana na moyo wa kusamehe maana kila mtu hukosea- give them another chance wasameheeni na kuwarudhishia udiwani huo ndo msamaha wa ukweli
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM ni wajanja hii ni mbinu ya kuimaliza chadema endapo uchaguzi wa bunge utarudiwa katika jimbo la Arusha mjini. Hawa madiwani wakisamehewa watasimama kama wako chadema lakini watakuwa mamluki wa CCM katika ngazi ya kata zao kuchakachua ushindi wa chadema.

    Tukumbuke nguvu ya madiwani katika ngazi ya kata ni kubwa. Chadema kuweni makini na agenda hii.

    Pinda alikuwa Arusha kupanga mbinu mpya ya namna ya kuipa ushindi CCM kama uchaguzi utarudiwa endapo Lema atashindwa Rufaa.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kushindwa mahakamamni kwa Lema kumechangiwa sana na madiwani hawa kwani ni waasi nalazimika kuamini kwamba wakati wa kesi hiyo walishiriki kuihujumu chadema chini chini kwa kuwa Lema alikuwa mwiba kwao katika suala la Arusha sasa wanarudi na kuomba radhi pengine wanafahamu kuwa rufaa ya Lema hatashinda.

    Chadema mkitaka kupoteza umaarufu Arusha warudishe hawa waasi.

    Mgogoro huu wa madiwani umerudisha nyuma wajibu wao kwa wananchi kupitia chadema hawafai hata kidogo.

    Kama wana uhakika wa kurudi kwenye udiwani kupitia chama chochote sio lazima warudi CDM vyama viko vingi
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kamwe isitokee,chama hakijaathirika kutemwa kwa kina mallah sidhani kama kina slaa watakibakiza salama chama kwa kuwasamehe hawa matumbo.arusha we don want ppl like rasta mallah and bayo
     
  15. m

    matawi JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    walipewa muda wa kuomba msamaha wakajifanya wajuaji kwa kudanganywa na nyan wassiira hatutaki kuona watu wenye upeo mdogo kuongoza chama cha ukombozi wa mtanganyika. Ambaye hana uhakika chadema inafanya nini weka kushoto dereva mwingine endesha gari
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    mamluki at work.....
    CCM walishasema wenyewe....kwamba watawatumia.....
    makamanda muwe macho....
     
  17. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaelewa mkuu wanaomba radhi kwa slaa na mbowe au kwa kamati kuu waliodharau maamuzi yake?
     
  18. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mmmhhh hili ungamo mbona sina imani nalo!

    Ukifuatilia mtiririko wa matukio utajiuliza.... KWANINI MSAMAHA SASAHIVI??
    Wawekwe kwenye kipindi cha mpito kuwaangalia, haihitaji haraka na hawa watu tunawamudu sana!
     
  19. E

    ESAM JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Inawezekana mawazo yako ni sawa, lakini kumbuka kule Meru kata 17 zote madiwani ni CCM mbona walishindwa kuisaidia ikashinda uchaguzi? Hakuna wa kuzuia nguvu ya umma bwana. Kama ni kuwasamehe wanaweza kusamehewa lakini udiwani sijui sheria imekaaje, maana bado kesi iko mahakamani. Wanaojua sheria zetu watujuze
     
  20. i

    ibange JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi wasiwasi wangu ni kwamba kata hizi hazina madiwani hivyo ccm wanajenga kata zao 2015 watasema chadema haijafanya kitu. Pili kesi inachukua muda mrefu na pia wanaweza kushinda wakawa madiwani wa mahakama wakatusumbua sana. Mimi nadhani tuzungumze na wana Arusha kuwa tuwasamehe ila waombe radhi kwa umma wa cghadema na wakae chini ya uangalizi wa katibu mkuu kwa muda wote uliobaki hadi 2015 pamoja na kupewa onyo kali
     
Loading...