Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani waliofukuzwa kwa nini watetewe na serikali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Aug 27, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Leo nimesikia kwenye mapitio ya magazeti asbhi kuwa serikali inatambua madiwani waliofukuzwa na CHADEMA kuendelea na vikao mpaka mahakama itakapoamua.

    Wadau hii imekaaje.
     
  2. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa magamba wanaingilia maamuzi magumu ya CHADEMA?
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Serikali hii ni ya ajabu sana!
     
  4. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Huu ndio unaitwa usanii. Amri ya madiwani waliofukuzwa uanachama na CDM walipashwa kukingiwa kifua na Mahakama ili waendelee na nafasi zao mpaka kesi yaliyoifungua itakapokwisha. Lakini ili la serikali kuwakingia kifua ni ushahidi tosha kwamba Magamba wanajitahidi kwa nguvu zote kuwatetea hawa walafi!!!!

    Ngoja tutafute copy ya hilo gazeti na kuona undani wa kilichomsukuma Mkuchika kutoa uamuzi huo!!!
     
  5. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwani katiba inaruhusu mgombea binafsi? Sasa hao wataendelea kuwa madiwani kwa chama gani!? Najiuliza tu..
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Serikali aina pesa ya kufanya uchanguzi.?
    Pili ccm wameona awakubali pale Arusha.?
    Acha wabane wataachii tu
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanatetewa na serikali kwa sababu haipendi kuona mtu anaonewa kwa sababu ya unyonge wake, udhaifu nk. Kitendo cha madiwani hao kufukuzwa uanachama ni kitendo cha udikteta, uonevu na udhalilishaji mkubwa sana.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siasa za bongo bana kweli pasua kichwa.
    Hii kesi ya Madiwani wa Arusha itachukuwa miaka minne itakutana na uchaguzi mkuu ujao
     
  9. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jana usiku G. Lema alizungumza kupitia TBC1 pale madiwani wa CHADEMA mwanza walipokuja Arusha. Ila cha kushangaza mmoja wa madiwani waliofukuzwa alikuwa kazini kama diwani, ndipo MP Lema akapingana vikali na mkurugenzi wa jiji la Arusha.

    Ila mkurugenzi uyo alionesha barua kutoka serikalini ikiwaagiza madiwani hao waendelee na udiwani uku wakisubiri amri ya mahakama.
     
  10. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa ngoja siku 30 walizopewa ziishe ni kutia timu na nyomi ya wanaArusha kwenye ofisi za mkurugenzi wa magamba kushinikiza kuondolewa kwenye list ya madiwani na uchaguzi mdogo
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kama hao madiwani walifungua kesi kupinga maamuzi ya kuvuliwa uanachama, basi kisheria maamuzi ya cdm hayawezi kutambuliwa mpaka mahakama itoe uamuzi wa kisheria wa kadhia hiyo!
    Its that simple, na tusilaumu bure!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wanacho kifanya ccm ni kuaminisha kuwa tatizo la arusha ni chadema na madiwani wao, kumbe hilo lilishaisha na tunachokisubilia kuondolewa kwa meya fake na baadae uchanguzi mdogo wa madiwani..
     
  13. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wangekuwa wanyonge wangekubali kupokea rushwa na kuukana ukweli wa mauaji ya jan. 5 ambayo wao ndo walikuwa mstari wa mbele kwenye maandamano yake?
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    uonevu uko nyamongo, kama serikali imebadilika na kuwatetea wanyonge siku hizi, ikawatetee wananchi wa tarime, nimetaja sehemu moja tu ya nchi, si kwamba sizijui zingine.
     
  15. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    And this is the point. Kwa kifupi ni kuwa uamuzi wa kamati kuu ya CDM umepingwa mahakamani, na mahakama ikausitisha. Kama wangekata rufaa kwa kufuata ngazi za chama basi uamuzi huo ungeendelea.

    Shida ni kuwa pale ambapo chombo cha juu cha chama kingeamua kubatilisha maamuzi wa kamati kuu, walalamikaji wangekuwa wameathirika tayari.

    Wanakuwa hawana udiwani. Ndo maana wakakimbilia mahakamani.
    Naomba nieleweke kuwa siwatetei madiwani hao, ila naelezea hali yenyewe.
     
  16. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Acha magamba wawabebe. Wananchi wa A-town wanaona kila kitu na wanajua la kufanya. Sasa imedhihirika kuwa hao walikuwa ni madiwani maslahi. They were not there for the people but for their own percuniary interests.
     
  17. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wewe unapowaonea wale watotot pale THT nani anawatetea?!!! ama wao huwadhalilishi?!! mbona Magamba mlipokataa wagombea wenu wasifanye midahalo serikali hii Lege haikuingilia!!! sema mmewapa pesa sasa lazima muwatetee
     
  18. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    tata mwita umepata piritoni? miaka ya 80' mlipowafukuza kina maalim seif sharif na wenzake magambani mwenu pia hakikuwa ni kitendo cha udikteta, uonevu na udhalilishaji mkubwa sana. waache hao walafi wakaliwakilishe jimbo lao la mahakama na mkuchika hapo arusha. arusha hawadanganyiki kamwe.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Pro-CDM-JF, wengi ni mbumbumbu wa sheria, wanadhani a loser Dr Slaa, ana uwezo wa kupingana na mahakama wakati ili suala ni la kisheria zaidi sio porojo.
    Raia wa Tanzania haki zao wanazipata mahakamani na Madiwani wa Arusha haki zao wameona watazipata mahakamani, CDM wanatakiwa wasubiri maamuzi ya mahakama hata kama kesi itachukuwa miaka mitano
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kijana usichukulie mambo kiraisi na wepesi kiasi hicho kwa mapenzi yako, suala la Madiwani wala alijaisha ndio kwanza limeanza haki itapatikana mahakamani na Madiwani wameishafungua kesi mahakamani, tujikite kwanza kwenye suala Madiwani na tuwe makini sana tujiepushe kuingilia uhuru wa mahakama.
    Ni kesi ngumu sana hii inaweza kuchukuwa muda mrefu hata miaka mitano, tumalize kwanza ili halafu ndio tuliangalie suala la Meya wa Arusha
     
Loading...