Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani waliofukuzwa Chadema Arusha warejea mahakamani kudai haki yao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Jan 3, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Ile kesi ya kupinga kufukuzwa uanachama waliokuwa madiwani wa Chadema katika jiji la Arusha inatarajia kutajwa kwa mara ya kwanza Janaury 19 mwaka huu mbele ya Jaji Fatuma Massengi, wa mahakama Kuu kanda ya Arusha.

    Habari ambazo zimethibitishwa jana na katibu wa Madiwani hao, John Bayo, zimebainisha kuwa kesi hiyo imefikishwa Mahakama Kuu na madiwani hao kupinga kutupwa kwa kesi yao katika mahakama ya hakimu mkazi mkoani Arusha..

    Madiwani hao walifungua kesi hiyo ni.

    Aliekuwa Naibu Meya, Estomii mallah (Kimandolu), John Bayo (Elerai), Ruben Ngowi (Themi), Rehema Mohamedi (Viti Maalumu), na Charles Mpanda (Kaloleni)

    Mambo bado magumu sakata la Meya Arusha.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ritz!

    Yaelekea madiwani wasaliti wakubwa wamekutuma humu jamvini! Hii mada imeshapita kitambo tangu mwezi wa 11 mwanzo mwaka jana. Sasa nashangaa unaleta habari kama hii humu.

    Usiwe mtumwa Best!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, wamefungua kesi mpya achana na habari za mwaka jana.
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,049
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    tupe source mnafiki wa mawazo wewe! Huaminiki kabisa wewe
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sawa ni haki ya yao ya msingi kusikilizwa!
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu aliyejibatiza unaibu Meya wa jiji la Arusha bado ni Diwani wa Kimandolu? Kwakua leo nimemkuta maeneo ya mchana saa 7 akipata lunch lakini alikua akilalamika sana kanakwamba kaonewa! Nikweli wamefungua kesi mpya hata mimi nimesikia hii maneno.
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ni haki yao, that's all I can.
     
  8. k

    karichuba Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani wajameni itakuwa ni rufaa tu, hakuna jipya.
     
  9. c

    chinekee Senior Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndivyo mlivyoshauriana na Kafulila?????? Hii ni CHADEMA na siyo NCCR
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanadai haki gani?
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Madiwani Arusha wamefungua kesi nimesoma Mwananchi la leo!
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ni pigo kubwa kwa wana Arusha wataendelea kukosa wawakilishi Madiwani, kuna huwezekano hii kesi ikachukuwa miaka miwili hadi mitatu.

    Kutokana na kesi kuwa mahakamani itakuwa ngumu kwa Tume ya Uchaguzi kurudia uchaguzi wa madiwani Arusha.

    Chadema wanapinga udikteta na hapo hapo inafanya udikteta na kuonyesha sura ya ufashiti endapo itafanikiwa kutawala.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, usitumie hisia kwenye masuala ya kitaifa.
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wanahangaika tu hao. Ni mfamaji anatapatapa! Hakuna namna ya wao kuendelea kuwa madiwani. Hata wakikata rufaa Uholanzi!
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Hiyo kauli tumeizoea! Tangu ile kesi ya mwanzo ulisema hivyohivyo lakini ikaisha kabla ya miezi mitatu! Hili ni swala la muda tu na kifupi ni kwamba wanaliwa hela zao tu. Hakuna hukumu tofauti na ya awali!
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Watahangaika sana it is a wastage of time and money watafute shughuli zingine kwani hadi wawe madiwani? anyway katika pitapita zangu nimekutana na hii post juu yako...
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Leave well alone! You wont improve matters by going on tinkering...
     
Loading...