Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wa Moshi acheni ujinga ; million 200 kwenda Rwanda kwa siku tatu usafi gani mnataka kujua?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 24, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,558
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280
    Kama kuna siku kikwete alilala na kuomba basi ni kumchagua huyu bwana mkuu wa mkoa wa jro
    kwa kweli amenifurahisha sana sana kwa kukataa kwenda kwa watendaji 58 ati wanaenda kigali
    na kutumia million 200 kwa siku tatu...huu ni upuuzi kabisa kisa wanaenda kutafuta njia
    za kuweka mji safi nini kipya jamani.....???usafi upi mnaufwata jamani
     
  2. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hata hao ni magamba yaliyovaa gwanda inabi yavuliwe km yale magamba ya arusha yalivyovuliwa
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wangetuma mtu mmoja au wawili,harafu wakirudi waelimishe wengine rwanda vile wanafanya,harafu hao sasa walkaelimishe wananchi na kutunga sheria za kuzibit uchafu,uko ni kupoteza ela ni sawa watz wote tungekuwa tunasafiri na kikwete kila anapoenda
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chadema hao!
     
  5. M

    Mchaga HD Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani mji unaongoza kwa usafi tanzania ni upi..?mi nilizani moshi ndo ingekuwa darasa kwa wengine..
     
  6. a

    adobe JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mjinga ni wewe unaekunya barabarani na magamba wenzio.umezoea kunya njiani na vichakani hivyo ustaarabu kwako hamna
     
Loading...