Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wa CUF na CHADEMA Manispaa ya Kinondoni wasusia kikao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PAMBA1, Jul 21, 2012.

  1. PAMBA1

    PAMBA1 Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MADIWANI WOTE WA CHADEMA NA CUF WAMETOKA NJE KWA KUPINGA UKIUKWAJI WA KANUNI ZA HALMASHAUL YA KINONDONI,KANUNI YA SITA KIPENGELE C inayosema mkutano WA mwaka ni kuchagua naibu meya NA wajumbe WA kamati pamoja NA ratiba ya vikao pamoja NA kujadili kazi za utekelezaji WA manispaa kwa kipindi cha mwaka muzima.cha kushangaza meya NA mkurugenzi wameleta agenda ya uchaguzi tu,pasipo agenda ya kazi za utekelezaji WA mwaka mzima kwakuhofia madudu waliyoyafanya kwenye budget iliyopita.
     
  2. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Pamba.. wewe ni diwani wa manispaa hiyo ungeweka uozo hapa wa Meya pamoja na mkurugenzi wake ili watu wajue serikali ya ccm kote wameoza si serikali kuu pee mpaka huku chini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tusiwasemee watoke watuambie kisha tujadili, kutoka nje pekee hakuthibitisha kuwa aliyetoka nje na aliyebaki ndani ni nani kakiuka taratibu.

    Sisi tutauunga mkono kwa kila jambo ambalo lina manufaa kwa wengi.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tuweke pembeni mambo ya vyama kwani wanaoathirika na maamuzi mabaya ya viongozi ni wa vyama vyote.


    Ukishaanza kusema serikali ya CCM wakati manispaa ina madiwani wa pande zote tutakuwa hatujadili jambo la kitaifa bali jambo la vyama vya siasa.
     
  5. M

    MARKO DAVID Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uovu wa ccm ndio tiketi yao kuelekea kusikojulikana....chadema kaza uzi..mwendo mdundo
     
  6. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani halmashauri inaongozwa na Meya wa chama gani? Au mkurugenzi anatoka Chama gani? Pls naomba majibu ili niendelee kujadili
     
  7. M

    MARKO DAVID Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli manispaa inakuwa na madiwani wa vyama vyote, lakini elewa kuwa utendaji wa serikali katika ngazi zote huratibiwa na kusimamiwa na chama tawala kama sehemu ya kutekeleza ilani ya chama hicho na hii ndio inayopelekea tofauti hizo kwani vyama pinzani havipewi nafasi ndo mana mambo kama haya yanatokea ambayo hu athiri taifa.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio maana tunasema "System nzima ya serikali ya CCM imeoza"
     
  9. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    walizoea kupitisha au maamuzi ya kijinga sasa watu wanataka kanuni zifuatwe japo bado wanaongoza wanajitahidi kutumia mabavu dawa yao ipo jikoni 2015...
    hakuna kitu kipo sawa kila kitu sasa wanatumia mabavu sio akili
     
Loading...