Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wa CHADEMA wako wangapi Dar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, Feb 25, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Habari za leo ndugu wana JF,

    Naomba kufahamishwa idadi ya madiwani wa CHADEMA waliopo kwenye jiji la Dar ni wangapi na kata zao ni zipi.

    Baadhi ya kata zinazoongozwa na CHADEMA ni Ubungo,Kimara,Kijitonyama,wadau naomba tujuzane kata zingine ambazo CHADEMA wana madiwani jijini Dar.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mimi nawajua wawili ambao kisheria ni Madiwani kwenye Manispaa zao: Halima Mdee(Mbunge wa Kawe) na John Mnyika(Mbunge wa Ubungo).Wengine wataongezwa na wakuu...
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Ww wa nini?
     
  4. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nataka tu kufahamu.
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,214
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    wasaliana na tume ya uchaguzi a.k.a tume ya uchakachuaji
     
  6. m

    mukama talemwa Senior Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna na mwingine pale Sinza
     
  7. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kata ya sinza,renatus pamba.
     
  8. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pumbavu hata madiwani wenu hamuwajui?
     
  9. MasterBetty

    MasterBetty Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe wa kwako unawajua? au ndio kuwashwa washwa?
     
  10. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kimekuwasha nini? Mpaka umejikuna.
     
  11. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuuliza si ujinga hata kidogo blaza.

     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Haya ni mambo ambayo CDM wangeyaweka kwenye mtandao
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2015
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Idadi ya madiwani Ubungo tafadhali L
     
  14. Chacha wa marwa

    Chacha wa marwa Member

    #14
    May 29, 2015
    Joined: Jul 5, 2013
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kama unaishi maeneo hayo si uwahesabu mwenyewe.
     
  15. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 19,874
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    wewe unawajua madiwani wote wa chama chako wa dar?
     
  16. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 19,874
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu. ingekuwa ni poa sana.
     
  17. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 19,874
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    miminamjua yule suzan lyimo na renatus pamba.
     
  18. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2015
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Oh my God. . . . .hili swali tangu February 2012 halijajibiwa????!!

    Tumaini Makene . . . . . . . . . kuna kazi inakuhusu hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2015
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Na huu ndiyo utawala bora taarifa zote za muhimu kuoatikana kwenye mtandao.
     
Loading...