Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wa CHADEMA kata ya Kitangiri na Igoma wanyang'anywa kadi za uanachama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sheshejr, May 18, 2012.

  1. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo imetokana na mvutano uliokuwepo katika vikao vya halimashauri ya jiji la Mwanza ambapo diwani huyo (wa Igoma na mwenzake wa Kitangiri) pamoja na madiwani wengine kutoka CCM waliungana kujaribu kumng'oa Meya wa jiji (kutoka CHADEMA) kwa madai kuwa anaonyesha udhaifu mkubwa wa kuliongoza jiji.

    Inahisiwa ni kutokana na majeraha aliyopata diwani huyo kijana na msomi pekee wa ngazi ya degree kati ya madiwani wote wa halmashauri ya jiji la Mwanza ya kuukosa umeya mwaka 2010.

    Taarifa kamili zitatolewa na viongozi wa CHADEMA kitaifa.
     
  2. o

    ocs Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm hakimfai tunamkaribisha ccm.Sidhan kama ni solution cdm kuendelea kufukuza wanachama,inaonesha ni watu wanaokurupuka,kwan hawana kamati ya maadili ya chama ambapo mwanachama anapokosea anawekwa kitimoto.Hawa jamaa tukiwapa nchi tutaingia machafukon coz chama hakijaiva kukamata dola, kama tu mtu mmoja ndan ya chama tena diwan anaweza kuyumbisha kiasi hicho,hiki ni chama cha watu wa kasikazin tuwaachie wenyewe.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Siasa, siasa, siasa, mhhhhhhhhhhhhhhhh. Eti unatakiwa ufumbe mdomo hata kama yanayofanywa na chama chako hukubaliani nayo, ngoja tuone huu mchezo.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  4. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamati kuu ya CHADEMA mkoa wa mwanza imewanyang'anya kadi za uanachama madiwani wa kata ya kitangiri HENRY MATATA na ADAM CHAGULANI wa kata ya igoma. Taarifa zaidi zinafuta
     
  5. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo akili yako ya kufikili ilipoishia! Mnaweweseka hata penye hamna
     
  6. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Source.?? usisahau kutuwekea na sababu za hatua hiyo..
     
  7. m

    matawi JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tutafika tu katika kuiweka tanzania mikononi mwa wazalendo. Mungu ibariki tanzania mungu ibariki chadema na dk slaa......semeni amina
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa nzuri.
     
  9. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    gamba wewe! Kwa nini usisubiri uhakika kwanza? Ban inakusubilia
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kama kweli hizo tuhuma dhidi yake huyo diwani ni za kweli basi chama ni lazima kimwajibishe kwani hatuwezi kuruhusu wachumia tumbo sample kama ya shibuda kuunda alliance na magamba kwa ajili ya utashi binafsi wa kisiasa.
    CHADEMA HIYO NDIO DAWA PEKEE KWA ANAYELETA UFARAO NDANI YA CHAMA CHETU KWANI CDM INA WATU WENGI NA HATUWEZI KUWA WATUMWA KWA WAPUUZI WACHACHE KAMA HAWA.
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Chadema acheni kufukuzana.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  12. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uhakika kutoka kwa nani wewe? unataka nani akutangazie? we unanifahamu mimi ni nani?
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe kuwa CCM ndiko kunakomfaa huyu diwani. Kinachouwa CCM ni kukosa ujasiri wa kufanya maamuzi magumu. Na la kushangaza sasa hivi CCM wanatamba kuwa ndicho chama kinachoruhusu demokrasia! Yaani unaacha kuwachukulia watu wanaokwenda kinyume na maadili ya chama hatua kwa visingizio vya demokrasia! Au unaacha kufukuza watu wazembe (soma report ya CAG) kwa sababu ya demokrasia? Wanachofanya CHADEMA ndicho kinatakiwa kwa hapa tulipofikia Tanzania. Mijadala hakuna.
     
  14. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sababu ni kuwa walikua wanamhujumu meya kwa kutumiwa na magamba ili kukwammisha maendeleo aonekane kashinwa,na mmoja kati yao ni hasira za kukosa umeya sasa akaamua kufanya mambo kisaliti
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Amen!
    Pia Mungu ampe maisha mafupi shibuda... Semeni Amen.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    na nyie chadema kwa kuvuana uanachama tu mna kipaji
     
  17. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Tukufahamu wewe ni nani ili iweje?
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    chadema wataalam wa kuvuana uanachama
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bora CHADEMA ianze kuwawajibisha wapuuzi kama hawa.

    SHORT LIVE SHIBUDA.
     
  20. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    shangaa huyu gamba vipi?
     
Loading...