Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wa Chadema Arusha watoka nje kikao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngongo, Feb 10, 2011.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,828
    Likes Received: 2,978
    Trophy Points: 280
    Wakuu nimehabarishwa hivi punde madiwani wa CHADEMA wamesusia uundwaji wa kamati za maendeleo ya jiji la Arusha.
     
Loading...