Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wa CHADEMA Arusha wasusa ziara ya makamu wa rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Mar 29, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Madiwani wa chadema arusha,wamekataa kuhudhuria ziara ya makamu wa rais Arusha,hii ni katika kutilia mkazo madai ya kurudiwa kwa uchaguzi wa eya
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    swafi sana! Huyo M'kamu wa rais amekosa kz km Rais wake, sa ameamua kznguka nchi nzma kwa lengo gn hasa? Aende zke huko hna jpya!
     
  3. m

    motenya Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuzunguka nchini bila kutatua matatizo yanayowakabili watz ni kuendelea kutumia mali za umma vibaya
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwanza anazuga tu, alikuwa Loiliondo huyo!
     
  5. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwanza asije tena. Mtu mmoja anasababisha traffic jam mji mzima.
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Drop of water in the sea. wasiende hata milele, na nadhani anayejua kuwa walisusia ni wewe tu, au huenda ukawa ndo wewe mwenyewe diwani uliyesusia. We do not care about you.
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sioni tija ya ziara ya makamu wa rais... naona anakula per diem tu
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Talk on your own hehalf bana...you coward!
    Since when did you stop caring about us:lol:??
    You must be joking...CDM wakikohoa tu kuanzia RAHISI wenu, Mawaziri na watu wa dizaini yako wote mnabweka kama mbwa-koko!
    We are sure that you do miss a nap in our presence!..Poleni!
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nimekugongea thanx ya nguvu. Mpk dkk hz hawalal, hawal wakashba, hawaog wakatakata yote ni kwa sbb ya wa2 wazma CDM!
     
  10. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uamuzi mzuri. CDM msikubali kushirikiana na mafisadi !! Endeleeni kuchapa kazi na tupeane "rendez-vous" 2015 kuichukua nchi ! Go, go CDM gooooooooooooooo
     
  11. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hwana jipya hao, kazi alizokuwa anafanya ikiwemo kuzindua miradi hamzioni! Viongozi hawawezi kukaa Dar na kusahau kutembelea wananchi waliowachagua. Chadema hii tabia yao sidhani kama itawasaidia sana maana huwezi kususa kwa mtu mnayetakiw akujadiliana naye na kisha mkapata ufumbuzi. Lakini pia kama hawataki Mary Chitanda na wao wakumbuke wamechakachua Hai, so kazi iko kwao wote.
     
  12. KICHAKA

    KICHAKA Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akizunguka Slaa na maandamano ya CDM safi ila viongozi ambao wamechaguliwa hata kama sikuwapa kura nongwa? watajuaje kero zetu na watatoaje majibu ya kama kero hizo zimefanyiwa kazi?
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    CCM bana...........

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kichaka
     
  15. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Kumbe ndio janja yao hiyo ha ha haaaa
     
  16. i

    itahwa Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red tuu, ndo panaonyesha we ni mtu wa daraja gani!!yani CDM kuanzia padri wao Slaa hadi wafuasi hovyo kabisa,hakuna umakini katika uandishi hadi utamkaji! sijui ulikuwa unamaanisha nini?
     
  17. KICHAKA

    KICHAKA Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimekubali ulivyowachambua hapo
     
  18. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa madiwani ni wehu,wataendelea kucheza cenema mpaka dk 90 zitaisha serikali ipo na inachapa kazi.
     
  19. K

    Kabathe Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa hana huwezo wa kuwa Mk
    Kazi inayo mfaa ni kuwa mgeni rasmi gradu za chekechea nk
    so kwa sasa hakuna gradu, htafanya nini?
     
  20. KICHAKA

    KICHAKA Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wivu na kutotambua unazungumza nini? Tukikuomba CV yako hapa unaweza kumuomba MOD akupe BAN ya nguvu kwa kukimbia aibu
     
Loading...