Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wa CHADEMA Arusha wamfukuza mkurugenzi wa TAMISEMI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Feb 8, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Katika semina elekezi,madiwani wa chadema waibana serikali,kuanzia mkurugenzi tamisemi,RC,DC wakishinikiza ufafanuzi juu ya uchaguzi wa meya.Katika hali ya msisitizo wamemfukuza mkurugenzi wa tamisemi,na msimamo wao ni kutomtambua meya.
    Hadi kieleweke
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    safi sana
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Good
     
  4. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hilo hadi kieleweke.. Na ccm kamwe haitarudi madarakani....
     
  5. S

    Sinamatata Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saffiiiii sana
     
  6. maritanga

    maritanga Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank cdm ndicho wancho stahili hao jamaa
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Itakuwa vema sana kama wataendelea na msimamo wao!!
     
  8. S

    Selungo JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PEOPLEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE'S POWEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEER!:clap2:
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    source?


    tusijefurahia kumbe ni tetesi tu
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Waanze kazi ya kuwatumikia wananchi,manake hawshindwi fika 2015 wakigomea Meya na kusema ndo sababu ya kutotimiza ahadi zao kwa wananchi.....:coffee:
     
  11. comred

    comred JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 1,039
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    naimani arusha ndiyo itakua mkoa wa kuikomboa nchi ye2..nashkuru madiwani wote..na mwenyekiti wao john bayo...pongez zangu tena
     
  12. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika msuguano huu utekelezaji wa majukumu yao kwa wananch unawezekana kwa kias gani? hl ndilo la msingi zaidi ya yote
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapo safi sanaaaaaaaaaa! maana ccm haina jipya yote ya kuzimu tu kila kukicha:clap2:
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapo

    No justice without righteousness. No peoples service without righteousness. Ndio maana tulimfukuza mkoloni. Mandela didint do the way you are sugesting with due respect madam.
     
  15. N

    Nanu JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tunapongeza hatua hiyo, lakini ni muhimu kujua ya kuwa wananchi wanahitaji maendeleo. Chadema wanahitaji kufanya yale ambayo wamewaahidi wananchi. Kama kesi waifungue mahakamani na waendelee kuwafanyia kazi wananchi. Hata mahakama za Arusha zinajua haki iko wapi. Ni muhimu sana sasa madiwani na mbunge wao wa Arusha wakaanza kazi ya kutimiza ahadi zote za CDM kwa wana wa Arusha. Mungu Ibariki Tanzania, Mungu Ibariki Arusha.
     
  16. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Maendelo yanawezekana kama haki imetendeka. Hakuna haki hakuna maendeleo. Nasema kweli hakutakuwa na maendeleo yoyote kama Chadema watamkubali meya wa Arusha, ni bora wapate haki kwa wiki mbili na wawatumikie wananchi kwa wiki moja kuliko kufanyia kazi unachoshauri.
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Watamfukuzaje Mkurugenzi wa TAMISEMI wakati wao siyo mamlaka iliyomwajiri?
     
  18. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo nzuri wafunge mlango wake kama walivyo wahi kufanya karatu hadi atakapoletwa mwingine.
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Am not Mandela.....we do not think the same....am Michelle he is Mandela.....we differ in opinions.....:coffee:
     
  20. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ccm watakiona moto mwaka huu!!! walizoea vya kunyongaeee wametufisadi sana NA VITEGA UCHUMI VYA MANISPAA VIMEKUA MALI YAO SASA NI MWISHO yanayoendelea moshi lazima yaendelee arusha pia tumechoka na ufisadi wao........................
     
Loading...