Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wa CHADEMA Arusha kususia mapokezi ya JK kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Aug 1, 2012.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanabodi
    Taarifa za uhakika kutoka miongoni mwa madiwani wa CHADEMA manispaa ya Arusha,zinasema kuwa hawatashiriki mapokezi ya Rais wa JMT anayetarajiwa kufika Arusha kesho,Awali madiwani wote walipaswa kumpokea Rais Kikwete kesho saa nne kwenye uwanja wa ndege wa Arusha.Kwa mujibu wa madiwani wa CHADEMA wanapinga kupewa short notice tena kwa simu kinyume na kanuni,pia kwa kuwa Meya atashiriki hayo mapokezi na wao hawamtambui
    Je ni halali madwani kukataa kumpokea Mh Rais?
     
  2. b

    binbinai Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni halali utampokeaje mtu aliechakachua sheria na taratibu za uchaguzi? Yeye ni baba wa ccm,pinda na mkuchika wote waliohusika kupandikiza wizi na ubakaji wa demokrasia hapa arusha!
     
  3. b

    bashemere Senior Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​hawana haja ya kwenda kwani ccm iliiba kura za meya
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Waende ili iweje?
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hahahaha...halafu?
     
  6. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mimi yangu macho!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hao madiwani Komedi, sidhani kama structure ya uongozi wanaijua. Kwenye mapokezi ya rais wao hawana tofauti na wafagiaji wa pale KIA, hawana ruhusa hata kusogea mita 100.
     
  8. m

    majebere JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Wana umuhimu gani hao? Waende au wasiende,hakuna litakao pungua. Naona siku hizi hata madiwani nao unawasikia.
     
  9. S

    Sessy Senior Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni halali kabisa mkuu pia wana uhuru wa kutoa maoni yao
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapo madiwani wenyewe ndio akina Nanyaro, hata kufugia nywele vichwa vyao havitoshi.
     
  11. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kiburi kimewajaa
     
  12. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duhhhhhhhhhhhhh
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Wataendaje kumpokea raisi anafanya mambo yake kama Mbayuwayu
    nchi haitawaliki tena umaskini umekithiri fujo kila mahala madaktari,waalimu,wakulima,wafanyakazi migodini huyo mtu mzembe wa aina hiyo ni wakumpa heshima hata ya kumpokea atokomee huko hana maana kwenye nchi hii raisi mbaya kuliko wote ameharibu nchi ni wakupopotoa manyanya tuu huyo
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    mawazo mgando, hii ndio faida ya kutumia ubongo wako kichama.
     
  15. m

    majebere JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    si kiburi, ni upumbavu ndio umewajaa
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wangeenda ningewashangaa sana!
    Kikwete anawakomoa watanzanzania kwa sababu hawakumchagua, na yeye anajua hakuchaguliwa na watanzania!
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wana haki ya kutompokea tena chanzo inasema wamepewa hbr short time sasa ya nini kumpokea?


    Hivi anakuja kuangalia miradi yake ama??
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wakuu mmepewa kichwa kwa ajili ya kufikiri, siyo kufugia nywele!
    Mnadhani nani mpumbavu kati ya anayekwenda kupokewa na anayepinga kwenda kumpokea?
    Jibu liko wazi mpumbavu nani na werevu ni akina nani!

     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Ila hakika anajikomoa mwenye Mkuu yani ameipa wakati mgumu chama chake kwa ujumla!
     
  20. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anaelekea Serengeti kwenye hoteli yake?. Mtalii mkubwa huyo.
     
Loading...