Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wa CCM Kigoma wasusia kikao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, May 2, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,490
    Likes Received: 2,503
    Trophy Points: 280
    MADIWANI wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) katika Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma Ujiji wamegomea kikao cha Baraza la Madiwani kwa kile walichoeleza kuwa ni kupinga kupewa makabrasha ya mkutano siku moja kabla ya kikao.

    Wakizungumza baada ya Meya wa Manispaa hiyo, Bakari Beji kufungua kikao hicho, madiwani hao wa CCM walisema kuwa kitendo cha kuwapa makabrasha hayo muda mfupi yana lengo la kuwafanya wasipate muda wa kutosha kupitia kwa kina taarifa mbalimbali zilizomo kwenye makabrasha hayo.

    My take:
    Imekuwa kawaida kwa vyama vya upinzani hasa Chadema kususia vikao vya Mabaraza ya madiwani leo imetokea kwa CCM mtenda akitendwa kaonewa.
     
  2. s

    salieli Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mkipewa muda muyapitie hakuna mnachoweza kuleta kipya zaidi ya malumbano ila kwa kuwa mnaona mnaonewa, je sheria inaelekeza nini?



    Think 4 tanzanians citizen feature not ur interest. i know u need 2 return u wealth back but things have changed now find another way.
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mimi niliisoma jamvini jana kuwa ni madiwani wa chadema geita ndio wamegoma kwa sababu hizo:
    mtanzania
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hahhaaahh kumbe na wao hawapendi visa ..mbona hako kamchezo walipo wao wengi ndivyo wanavyofanya kwenye halmashauri zote?
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Mkuki kwa nguruwe kwa binadamu uchungu"
     
  6. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walipogomea wa CHADEMA kule Geita walisema eti ni "uchanga wa kisiasa" sasa hii ya kwao sijui wataizungumziaje
     
Loading...