Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MADIWANI MKOANI MARA- chama tawala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpevu, Nov 30, 2010.

  1. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasemekana madiwani wengi wa chama tawala mkoani mara wameamua kurejesha kadi zao za uanachama kwa kile kiitwacho maamuzi mazito kufuatia wabunge wa mkoa huo kupitia chama tawala kutokubalika kwa wananchi, hii ikiwa ni salaam nzito kwa chama tawala ukizingatia ndio siku za kuunda Halmashauri kwa kuwachagua ma-MEYA na wenyeviti wa halmashauri. Hakuna utulivu kufuatia sakata hili la madiwani wa chama tawala huko Mara.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    source please......... au ni tetesi
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hizi ni taarifa zimevuja jijini leo hii asbh ambapo imebidi wenye chama TWAWALA wakutane ofisi ngogo za lumumba kwa kikao cha dharura na ambacho hakujatangazwa,
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    zimevuja au zimevujishwa........ aliyevujisha ni nani......... please, ku post a thread ni sawa na journalism practice na sio sawa na kuchangia mada
     
  5. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Source source, nchi hii sasa hivi maneno yanayozunguka mdomo kwa mdomo ndo yanayoaminika kuliko yale yanayofanywa official.
     
  6. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    unaweza ukachangia ujinga /ukasikilizwa
     
Loading...