Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani kupata posho ya TSh250,000

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 2, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SERIKALI imetangaza viwango vipya vya posho za madiwani ambavyo vitakuwa Sh250,000 kwa mwezi kuanzia mwezi huu.Viwango hivyo ni ongezeko la asilimia 108 katika kiwango ambacho kilikuwa kikilipwa hadi Juni mwaka huu cha Sh120,000.

    KUMBE INAWEZEKANA
    source Mwananchi
     
Loading...