Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani Kibao Monduli kuhamia Chadema kesho - Daily News

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 20, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na mjadala hapa kuhusu Julius Kalanga kuhama au kutohamia chadema. Sasa imedhihirika kuwa alikuwa anasubiri kukusanya kundi la madiwani wa monduli ambapo kesho watahamia chadema. Maandamano makubwa yatafanyika kutoka monduli kwenda mjini Arusha kutangaza rasmi. Yeye mwenyewe ndie amezungumza na daily news.

    Source: Daily News uk wa 6. Huwezi amini daily news imekuwa ya kizalendo inaweza kuandika habari kama hizi na hata ya kuhama wanachama 2400 kwenda chadema wameiandika. Kivunjwe chama cha majambazi!
     
  2. M

    Murukulazo JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ......gud news!
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,181
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Mie siamini mpaka hiyo kesho ifike!!!
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mimi naamini,hao ni millya patirsan
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili lilikuwa wazi ya kwamba itakuwa hivyo!

    Na kama juzi siyo mambo ya Kiintelejensi mzee mzm EL hata naye angeshatoa maamuzi mzito na bila shaka hili ingeporomoa sisiem mpaka makao makuu.

    Na hata hivyo hili linaweza fanyika muda wowote kuanzia sasa.
    Tusubirie kidogo tu!
    Huyu Kalanga alikuwa kichwa ndani ya ccm na imefika wakati wa kutua mzigo wa dhambi!
     
  6. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    M4C hadi dailynews na Habari leo .God is always good
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Daily News................... Kweli? au wanataka kufanya biashara ya gazeti lao manake si ajabu watu washalisusia!!!!!!!
     
  8. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Kivunjwe!!
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,089
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    Chezea maombi ya kufunga na kuomba ya kamanda Lema.
     
  10. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wa Monduli kuhamia CDM wanaletwa na EL au wanakuja kwa mapenzi yao au wametangulizwa? nisaidieni wanajf
     
  11. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Hii inatoa picha kuwa Mhariri mkuu wa Daily News hayupo kambi ya Lowassa, inawezekana yupo kwa Sitta ama kwa Membe.
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Now is believe Lowassa is in his way to CHADEMA. Amewatanguliza vijana na hapa inaonyesha in systematically planned. Nataka niamini kwamba inner circle ya CHADEMA inafahamu kinachoendelea. Lets wait and see sitaki ku- pre empty sana.
     
  13. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    :tape:
     
  14. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Every man for himself and God is for us all. God bless Tanzanian, God bless Tanzania
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Gazeti la Daily News linajitahidi, hata siwezi kulilaani kama gazeti Uhuru, lililojaza fikra mgando kwa wadanganyika kwa miaka mingi na RTD yake.
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hili tuliliona.......na tulishasema....
    Tunamaliza Arumeru tunahamia Monduli.....
    mbona simple sana.....
     
  17. e

    evaluator Senior Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    haki inaweza kucheleweshwa tu kamwe si kuibiwa.

    ukiinuliwa na wanadamu wanadamu watakusha tu,ukiinuliwa na mungu juu nila zima utakuwa juu-bahati bukuku.viva chadema.
     
  18. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,620
    Trophy Points: 280
    Msome Julius Kalanga kwenye fb yake

    Ndg na rafiki zangu tangu rafiki yangu kipenzi James Ole milya ahamie chadema baadhi ya watu wamekuwa wakinihusisha na kutaka kujua msimamo wangu.kwanza nikiri kuwa niliumia sana james kuondoka na sio kwasababu amehama bali kwa kuwa ameniacha mwenyewe na kwa wakati ambao nilihitaji nguvu yake ktk kuijenga chama na jumuiya.
    pili.nisema pengine zipo sababu za msingi zilizomtoa james ccm na hata mie ...nakiri ktk mkoa wetu yapo matatizo makubwa ndani ya chama na tumekuwa tukipinga kila aina ya upendeleo uliopo unyanyasaji na uonevu wenye sura ya matumizi mabaya ya madaraka na dhamana ya. uonhozi unaotumiwa na baadhi ya viongozi kwa kukomoa au kuficha dhambi zao.
    lakin bado naamini yanaweza kuisha.
    tatu nimalizie kwa kusema Kwa SASA.BADO NIKO CCM na ni mwaccm hai.lakin nitaendelea kupambania maslahi ya vijana na usawa na haki ndani ya ccm.
    nne.siwezi kuhama kwasabbu ya mtu bali nitahama kwa utashi wangu maana sikulazimishwa na mtu kuja ccm na sipo ccm kwa ajili ya mtu niko kwa sababu ya ccm yenyewe na siamini km kuna anaweza kunitaka kuondoka au kubaki.
    Pia nawaomba viongozi wangu kuacha kutoa kauli za kukejeli watu na wanachama ktk kipindi hiki kauli hizo za kejeli zitazidi kiibomoa ccm na kuongeza hasira kwa wanachama.naomba waige kauli ya chiligati ya leo ktk mwananchi.

    mwisho nampongeza james kwa uamuzi wake namtakia kila kheri na namwahidi ushirikiano wangu kama awali ndani na nje ya siasa.
     
  19. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ati ni kweli CCM wanatafuta mnunuzi wa jengo lao Arusha? Jamani wanaCDM tuchange tulinunue. CCM bye bye.
     
  20. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    EL karibu CDM...
     
Loading...