Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani ileje wamsimamisha kazi mkurugenzi mtendaji halmashauri bi. Sylivia siriwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by baraka moze, May 30, 2012.

  1. b

    baraka moze Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Madiwani wa halmashauri ya wilaya ya Ileje wamemsimamisha kazi Mkurugenzi wa halmashauri hiyo Bi. Sylivia Siriwa kwa madai ya kuhusika na hujuma na ubadhirifu wa mali za halmashauri hiyo.
    Na akaomba radhi mara kadhaa.
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hizo radhi alizokuwa anaomba hazisaidii umma wa wana Ireje kwasasa: zaidi akubali matokeo ya kuvuna alichopanda.
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Nawapa big up hawa madiwani wa Ileje kwa kuchukua hatua hiyo; nilitegemea madiwani wa Mbeya wangemkataa huyo DC waliyeletewa toka Hai kwani anarekodi ya RUSHWA na ubadhilifu na mtu wa majungu sana!!
     
Loading...