Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani CCM, CHADEMA nusura wazipige kikaoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lilombe, May 1, 2011.

  1. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vurugu kubwa ziliibuka katika kikao cha Baraza la Madiwani la Manispaa ya Kinondoni, jana baada ya madiwani wa Chadema kuhoji matumizi ya sh. 44 milioni zilizodaiwa kutengwa kwa ajili ya Ilani ya Uchaguzi wa CCM.

    Vurugu hizo ziliibuka mwishoni mwa kikao baada ya madiwani wa Chadema kuhoji na kutaka kubadilishwa matumizi ya fedha katika Bajeti ya Halmashauri ya mwaka 2011/12 walizodai kuwa zimepangwa kwa ajili ya kuandaa Ilani ya Uchaguzi ya CCM.

    Kauli ya madiwani hao iliyotolewa na Mbunge wa Jimbo la Kawe, Halima Mdee na madiwani wa CCM wakiwa na jazba walikuja juu na kutaka mjadala ufungwe.

    Wakati mzozo ukiendelea Diwani mmoja wa CCM alisimama na kusema "CCM oyeee!" na kuitikiwa "Oyeeeeee!"

    Diwani wa Chadema naye akasimama na kusema "peoples!" na kuitikiwa "power!!!"


    NAWAKILISHA!!!!!!!
     
  2. e

    emalau JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Yataibuliwa mengi huu ni mwanzo tu
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ccm mapunguani kabisa!
     
  4. T

    The GreatMwai Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahishwa na yanayofanywa na wawakilishi toka CHADEMA, ni kweli katika kipindi hicho pamoja na mfumo wa vyama vingi vya siasa bado CCM inaigiza mchezo kwa kuitaka serikali badala ya kutekeleza Ilani ichangie fedha katika kampeni zake. Kumbukeni barua ya Mkuu mmoja wa Mkoa kwenda kwa watumishi katika mkoa wake kuwataka wachangie kampeni za CCM. Naomba CHADEMA wakaze uzi kuhoji kwa nini fedha za kuzoa taka zisiwepo, fedha za kupima viwanja zisiwepo, fedha kwa ajili ya kununua madawati ya shule za msingi na sekondari zisipatikane lakini milioni 40 za kuandaa Ilani ya CCM zipatikane? Kweli Tanzania sio masikini wa mali bali ni masikini wa akili. Kama vipaumbele vya manispaa ya Kinondoni ni Ilani badala ya maisha ya wananchi!!!!!!
     
  5. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    SHIDA kubwa ni kuwa watabaki wanalalamikiana na kushabikiana tu! Wananchi waliwachagua wawatumikie. Ni wakati wa kusahau mambo ya vyama!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    vyama vinahusika directly, angalia halmashauri ya moshi!! bajeti ya chai watu wameikata had mama kinabi imebidi wampoze na tuzo kwa sababu hana sehemu ya kula tena
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwanini bado sijasikia ile hoja yao ya ki-siku hizi dhidi ya Chadema -- 'WAMEKURUPUKA?'
     
  8. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Komaeni nao hao wajinga wa CCM walishaigeuza hii nchi shamba la bibi.
     
  9. k

    kayumba JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Watanzania wenzangu katika hiyo Bajeti ya Manispaa ya Kinondoni kuna kitu kingine kilibishaniwa nacho ni bajeti ya mavazi ya madiwani 1 bilion! Gazeti la Tanzania Daima la leo.

    Wadau sijaelewa kama kweli hiyo figure ya 1 billion ni sahihi au mwandishi kakosea lakini kama ni sahihi basi hii nchi haitakaa iendelee! Pesa ya walipakodi lazima itumiwe kwa uhangarifu jamani!

    TAFAKARI!
     
Loading...