Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwan&Wazee Mbeya Waibana Serikali kuhusu Ugonjwa wa Mwakyembe.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Mar 2, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wazee Maarufu na Madiwan Mbeya kyela Waibana Serikali kuhusu ugonjwa Wa Mwakyembe.
    Wahoji serikali iwambie Dr.Mwakyembe anaumwa.
    Source.Nipashe
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Hao wazee nao kweli hamnazo kesi ya nyani wana mpelekea ngedere??

    Mi naona kama wanabusara na kutaka kujua ukweli kamili wamwite mwakyembe na kumuuliza.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Nao ubaguzi wao utawatafuna mpaka mfupa wa mwisho: kwanini wahoji ugonjwa wa Mwakyembe tu?!, mwandosya je?!, Hilda Ngoye je?!, na mwenyekiti wa CCM wa mkoa wao amabye yuko mahututi kitandani kwa miezi kadhaa je?, na yule binti marehemu wa Kyela je?!
     
  4. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mbona kila kitu lawama ni serikali? Huyu Mh. Mwakyembe yupo hai na ni jamaa yao nikimaanisha wanaongea lugha moja kwanini wasipate majibu kutoka kwake mwenyewe?
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Serikali ibebe jukumu hilo.
    Alipoumwa mkapa mguu enzi hizo walisema.
    Alipoumwa kawawa enzi hizo walisema.
    Bibi titi mohameid pia.
    Why mwakyembe?
    I support madiwani na wazee,
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa!.....
     
  7. l

    luckman JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kwani wewe unaogopa nini?nadhani rais kama kiongozi mkuu wa serikali akitoa neno itapendeza sana!its just a matter of time!
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Jamani madiwani wa Kyela wako concerned na Mbunge wao sasa hayo ya akina Mwandosya,Ngoye na uyo Mula yanatoka wapi?
    Hao nao wana watu wao wa kuwaulizia no necessary watu wa Kyela!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Naomba ile glass yako
     
Loading...