Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madini ni moja kati ya driving forces watanzania tunayo kupata maendeleo endelevu why hayatusaidii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWANAZUONI MTI MKAVU, Jul 5, 2012.

  1. MWANAZUONI MTI MKAVU

    MWANAZUONI MTI MKAVU New Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm nahis utumwa wa misaada kwa viongoz wetu ndo tatizo la kugawa madini yetu kama pipi
     
  2. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wizi tu, wamegawa madini kama pipi! Karibu kanda ya ziwa itakuwa ni mashimo tu na maendeleo hakuna!
     
  3. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wanatuachia mahandaki tu ili kuwawezesha wazee wa mabwepande kutupa watu wanaowasumbua
     
Loading...