Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madini, Almasi Tanzania....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ombeni w lema, Mar 15, 2011.

  1. O

    Ombeni w lema Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi?inakuwaje Tanzania tuwe na reslmali kama madini na almasi.na bado nchi iwe maskini?mbuga,milima,bandari,nk.hivi vyote hela zake zinafanyia kazi gani hasa.
     
  2. K

    Kyeli Lula Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hela zake wanakula wajanja wachache wanaosomesha watoto wao je ya nchi na wao kupata matibabu na huduma nyingine nje ya nchi huku watanzania wakiendelea kula mlo mmoja na watoto wao wakisomea chini kwenye vyumbi huku kukiwa na uhaba wa vitabu na walimu pia inasikitisha sana
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wanakula mafisadi
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    CCM wanakula hizo pesa
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wanakula watanzania wanao fanya kazi kwenye migodo hiyo na sehemu zingine...
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kesho wanaandamana kuwasapoti mafisadi.
     
Loading...