Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madingi kwa nyumba ndogo kazi kweli kweli..............

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 9, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mzee noti zinamtoka tu!! Mama Nanihii(Nyumba kubwa)ana muda kweli wa kufanya haya?
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Mkuu.@marejesho Mashangingi kama hayo hayana mapenzi kazi zao ni kuwaibia wazee kama hao unaona alivyomuita eti baby kizee kama huyo anamuita baby wake ahhh kasheshe kweli Shangingi analichuna buzi wake...............
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Inaelekea wazee kama hawa,ujana wao hawakuutumi vizuri! "Eti niite lile jina wanalotumia vijana"!!
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kwani si kataka mwenyewe? Mbona kamshurutisha kumuita ivo?
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    that is what it says
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Bibie kamkubali babu yake utafikiri vijana hawapo?kasheshe kweli Wanawake wa siku hizi kwa kupenda pesa wamezidi hawaangalia huyu Dume yupo size kama nani katika familia yetu Wanacho angalia wanawake wa siku hizi ni Pesa ili mradi mkono ujae pesa gfsonwin Teacher hujambo lakini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,552
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wako wengi sana hawa wazee wenye tabia hizi,na kila siku wanaongezeka sijui wanafuata mkumbo au ndio tunaishi bila vipaumbele,wakipata extra money wanawekeza kwa nyumba ndogo!kwa nn hatujifunzi kwa wenzetu wahindi,na baadhi ya wachaga?
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mie sio sijambo, nauguza mwanangu.

    turudi upande wa pili kwa nini huyu babu hakwenda kwa vibibi wenzie? eti anataka ngozi isovutika na nyama zilizojishindilia pia anataka mtu ambaye damu inachemka sasa binti afanyeje? babu kaangalia home bibi km zimesoa sana na hivi yuko kwenye menopouse hamu ya kurushwa maji hakuna tena sasa babuaa ndo kwanza easting inadai wafikiri afanyeje?

    uzuri wa zee kama hili zake ni kagoli kamoja tena ambako hata hakakutoi jasho, manake akiingia tu ule etelez na kaujoto keshamwaga sasa kijana hadi umkune kazi ipo utakatika wewe hadi shuka lilowane lol! kwa raha zake binti hachakai wala kuzeeka huyu manake hana kazi kubwa anayofanya hapo.
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Teacher gfsonwin nimekupata pole kwa mwanao anauguwa kitu gani?umempeleka Hospitali lakini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ahsante sana mkuu MziziMkavu, mwanangu alifanyiwa upasuaji wa mguu pale MOI ilikuwa ni ya femur but sasa niko nae home namuuguza home anaendelea vizuri sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Babu ana konga roho yake hataki kujua.........
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Teacher gfsonwin ata recover very soon inshallah ondosha wasiwasi sasa wwe unamuuguza je baba yake yupo wapi mtoto wako*Je wewe huendi shule kufundisha?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    baba yake yupo jamani lol! nina ED ya siku 14. mtoto ni mama hasa wakati wa matibabu ujue.
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Teacher gfsonwin asante nilifikiri baba yake hayupo nije kukusaidia haya uguza salama pole sana bibie.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole kwa kuuguza vp anaendeleaje? Wazee hawapendi vibibi kwa sababu sio vitamu utamu wote umeisha, vibibi navyo vinapenda viserengeti boy
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    unaweza kunisaidia tu hata kwa kaela ka machungwa kwa mgonjwa lol!
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    asante sana na kid anaendelea fresh sana tu.

    sasa kama mzee alianza na mzee mwenzie kwanini amkimbie uzeeni? wamalize wote. manke hata hao vizeekwa vijana wanaishia kuchunwa tu lkn si kwamba wanafanya kazi nzuri.
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Teacher gfsonwin kusaidia kuuguza sio pesa ya machungwa ndogo lakini nyumbani kwako kumbe kuna Simba mla.........................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ww kwangu tunaish binadam bana hakuna simba. msaada upo wa hali na mali. sas ukitoa mali hata hali huwakilishwa
     
Loading...