Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madingi kama hawa, hata kwenu wapo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Mar 17, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    MZEE VITUKO....USHAURI
    Mzee mmoja baada ya kupata tetesi kuwa kijana wa kijijini kwake anachukua mke wa mwenzake, alimfuta na kumwambia.
    Mzee:....kama unafanya, basi si vizuri unavyofanya hasa kufanyia hapa mtaani. Bora ufanyie hukoo ukipata tatizo ndiyo ukimbili huku tukusaidie. Na kama hufanyi, basi washakusingizia. Na kama ni hivyo, sasa, tafuta kila ila njia ufanye kisha ukome na usirudie tena kwasababu si vizuri.
     
  2. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mzee mmoja baada ya mchana mzima kupita bila ya kupata kitu, akaamua kwenda kuiba, sasa si akaja kujuulikana. Akashtakiwa na jaji akampiga fain ya elfu kumi kwa kosa hilo. Mzee akamuuliza jaji, "jaji una tembo, kama mimi nna elfu kumi ningelikwenda kuiba ndizi?"
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii ya pili ni kali zaidi.
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Siku moja mwanafunzi alipandisha jini (alichagawa) akiwa shuleni na kusema anataka ng'ombe. Mwalimu mmoja aliye mzee kidogo na akaongea nae kumuambia jini hivi: "hapa tuna tatizo la baadhi ya wanakijiji kutufungia ng'ombe katika eneo la skuli (shule) wakati wa usiku, sasa giza likingia tu njoo uchague ng'ombe unayetaka na umchukuwe". Mhh, hakuna aliyetokea kupandisha teen.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahjhahahaha da!
     
Loading...