Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MADILU SYSTEM - Sansa Ya Papier

Discussion in 'Entertainment' started by Mtambuzi, Feb 29, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280


    Zamani enzi hizo, nimepiga viwalo vyangu mkanda nje suruali nimeifungia tumboni, wenyewe tunaita Mayenu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hongera sana Mtambuzi kwa kutuwekea muziki muruwa!!
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    nilikuwa namkubali sana kama Franco
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Madilu ni mwanamuziki wa congo aliyeheshimika sana africa sio na watu wa kawaida kama sisi tu bali hata baadhi ya viongozi wakuu wa nchi barani africa,mfano hapa kwenye video hii chini utamuona madilu akimburudisha ikulu rais wa Gabon Mzee Omari Bongo na mkewe first lady wa Gabon mama Editha Bongo a.k.a.Editha mwana ya Sassou,huyu mama ni mtoto wa rais Dennis Sassou Nguesso wa CONGO Brazzaa..ambao nae alikuwepo kwenye hafla hii iliyoandaliwa na mkwewe pamoja na binti yake kwenye ikulu ya Gabon.

    Mzee Bongo(mfupi na suti nyeusi hapo kwenye video) na mkewe Editha(mwenye gauni refu la kijani) kwa sasa wote ni marehemu,lakini Madilu pia nae hatunae tena duniani,itabaki kuwa historia hii video murua.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mzee unatisha sana..kwa ma info ya pande hii,merci mingi papaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Matata ya muasi na mobali-matatizo ya mke na mume mkiswahili....

    Hapa ferre gola anaigonga hiyo ngoma ya wazee wa zamani live on stage na anaipatia kinoma..

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...