Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madilu system ndani ya ikulu ya Gabon

Discussion in 'Entertainment' started by KIM KARDASH, May 6, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rais wa zamani wa Gabon marehemu Omari Bongo Ondimba alimuoa binti wa rais wa congo brazzaville mzee Dennis Sassou nguesso akiitwa Edith Lucie Bongo ambae kabla ya hapo aliitwa Edita Sassou Nguesso maarufu kama Edita mwana ya sassou au Edita mwasi ya mokonzi omari bongo.Huyu mama ambae nae kwa sasa ni marehemu alikua mdau na mpenzi mkubwa wa muziki na wanamuziki wa congo kinshasa japo yeye kwao ni congo brazzaville ambako babake ndio rais huko.Kudhihirisha upenzi wake huo kwa bana congo kinshasa aliandaa sherehe kubwa kwa ajili yake na mumewe rais omari bongo wa gabon iliyofanyika ikulu na kumualika mwanamuziki madilu system ambae nae kwa sasa ni marehemu pia kutumbuiza kwenye hafla hiyo ambayo waalikwa wengine walikua ni pamoja na babake mzee mzee dennis sassou nguesso rais wa congo brazzaa,hii maana yake ni kwamba hafla hiyo ilihudhuriwa na marais wawili,wa congo na mwenyeji wa gabon,hali ilikua hivi,hebu mtizame mamaa Edita bongo mwenye gauni la kijani alivyokuwa happy akimchezesha mumewe muziki unaoimbwa kwa lugha anayoielewa yeye-kilingala toka kwa madilu system mwana ninja,ilikua safi..


    [​IMG]
    Mamaa EDITH OMARI BONGO/EDITH SASSOU NGUESSO(RIP)



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. K

    KIFILI Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lol.. nchi za marais madikteta zina raha sana kwa rais na wateule wake,sio huku kwetu
     
  3. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahahaaa!nilijua madilu system kafufuka,nikafungua uzi fasta!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    zama zimeshapita
     
  5. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Dah mkuu mawazo yako kama yangu. Ila madilu wa ukweli, Mungu amlaze pema peponi.
     
  6. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    madilu alikua juu sana
     
  7. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    he! kumbe madilu bado yupo??? mungu anisamehe nilishamzika kwenye kichwa changu cku nyingi!!!!!!!!!
     
  8. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kweli marehemu Editha alikuwa mpenda muziki. Mungu awalaze wote mahali pema peponi Amen.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Mbona alishajifia zamani??
     
Loading...