Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madigooooooo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jonogomero, Feb 29, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna house boy mmoja alikuwa anaitwa madigo, kila father house akiweka wine yeye anakunywa alafu anaongeza maji, siku father house akaleta wine ambayo ukiongeza maji inaganda. Kama kawa madigo akanywa akaweka maji kitu kikaganda. Father kouse aliporudi madigo alikuwa jikon, sebulen kulikuwa na housegirl na mother house.
    Father; madigooo
    Madigo; naaaam baba
    Father; nani kanywa wine yamgu na kuweka maji.
    Madigo hakijibu kitu, baba kila akiita jina madigo anaitika lakini akiulizwa anakausha. Father akamfuata madigo jikon, akamuuliza mbona nkikuita unaitika lakini nikikuuliza hujibu. Madigo akajibu, baba ujue mtu ukiwa jikon jina unasikia lakini maneno ya mbele husikii. Dingi akasema Mi siamini haya nenda seblen kaniite alafu uulize kitu nione kama vtoweza kusikia. Madigo akaenda sebleni
    Madigo; babaaaa
    Father, naaaaam madigo
    Madigo; kwa nini ulikuwa unalala chumbani kwa housgirl wakat mama hayupo?
    Father; kimyaaaa.
    Baba kwa aibu akarudi sebulen akaropoka et nimeamini maneno yako madigo ukiwa jikon jina unasikia lakini maneno ya mbele kazi sana kusikia. Noumer
     
  2. S

    Senator p JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madigo noma
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hahahaa, the hunter became the hunted
     
  4. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Nzuri sana. Nimeipenda!
     
  5. w

    wikolo JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umenifurahisha mno. Hiyo iko juu kweli kwamba ukiwa jikoni jina unasikia ila maneno ya mbele hayasikiki!
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    madigo nomaaaa
     
  7. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio majiko ya kisasa kaka unasikia jina tu lakini maelezo hakunaga
     
Loading...