Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madictator ni akina nani hasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Konakali, May 2, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hivi JK anapowaasa Watanzania kuwakataa madictator anamaanisha nini? Hao madictator ni akina nani?
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    average student wa elementary school anaweza kutoa maamuzi mazito kuliko huyu bwana! Hatujasahau alikiri kutomjua mmiliki wa Dowans,kisha akaja na ya kutojua kwanini watanzania ni masikini,kabla hakujakuchwa akafungua miradi anuai ambayo baadae Tanroads wakavunja,....ni juzi tu alitoa "agizo" la kuvunja uzio wa Jangwani na siku chache baadae ukatolewa ujumbe wa "hatuvunji"...sasa anakuja na kilio cha kuwakataa madictator...kwani yeye ni nani? ana maana gani kuwa kocha wa timu ambayo kila mchezaji ana maamuzi yake mwenyewe...kwanini asituoneshe basi "baba" ambaye tutakua tukimlilia machozi yetu moja kwa moja badala ya kuweweseka ovyo?
     
Loading...