Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara yaliyofanywa na wanasiasa tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jolebatawi, Oct 20, 2012.

  1. Jolebatawi

    Jolebatawi JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vurugu zote hizi za kidini zilizoweza kujitokeza ndani ya hili wiki ni matokeo ya mizizi miovu iliyopandwa na wanasiasa hasa wa CCM dhidi ya siasa za udini wanapokuwa wakivikabili vyama vya upinzani kwa lengo la muda mfupi tu la uchu wa madaraka bila kutafakari madhara yake mbeleni kama ilivyoanza kuonekana sasa.
    Wito wangu kwa watanzania ni kwamba kwenye katiba mpya tuweke miiko/mipaka kwa wanasiasa kwa baadhi ya mambo ya msingi kama vile marufuku kutoa propaganda zinazohusu au kuchochea​ masuala ya udini,ukabila n.k na kwa mwanasiasa atakayekaidi miiko hiyo ahukumiwe hapohapo bila mzaha tofauti na hivyo amani na utulivu itakuwa ni wimbo tu kwa WATANZANIA. NAWASILISHA WAKUU ILA MAONI YENU ZAIDI NDIO VITAKAVYOIJENGA TANZANIA.
     
Loading...