Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya Viagra

Discussion in 'JF Doctor' started by AK-47, May 19, 2011.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Can taking Viagra make you go deaf? Hundreds of cases of hearing loss reported among users



    It may help you reach the heights of passion, but Viagra could stop you enjoying the pillow talk afterwards.
    The little blue pills taken by hundreds of thousands of British men may cause deafness, doctors have warned.
    Viagra and similar impotence drugs have been linked to hundreds of cases of sudden hearing loss around the world, including some in the UK.

    [​IMG]
    [​IMG]


    Risks: Viagra has been linked to hundreds of cases of hearing loss, leading to warnings from doctors that the blue pills may cause deafness


    Users in the U.S. are now being warned that the drugs could damage hearing, and the British specialists behind the findings want the same alert to be given here.
     
  2. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yah its true why people they want to use it because of fearing it seems this they are not good at all
     
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani kuleni chakula bora mtapata nguvu sio haya madawa ya wazungu hayana maana check hizo
     

    Attached Files:

    • v2.jpg
      v2.jpg
      File size:
      24.3 KB
      Views:
      146
    • v3.jpg
      v3.jpg
      File size:
      25.5 KB
      Views:
      143
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya ni madhara ya kuchanjia komamanga lingali mtini halafu akasahau kulikata ilipofikia size muafaka, viagra inaondoa pre ejaculation tu na sio kukuza maumbile.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Dah!! Hii ni hatari..
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mandingo in business
     
  7. p

    pointers JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weeee mandingo kiboko ana machine yule msela
    wadada wanaotaka mbo o kubwa waende kwa mandingo
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    uuuuuuuuuuwwwiiii nafwa huku kumbe ndio itakuwa hivyoooo ngoja niachane na hiyo kitu...
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa hii ni viagra au hayo madawa ya kuongeza size
     
  10. M

    MBOOYA JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2013
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wanaotumia zile madawa za kuongeza nguvu za kiume aka viagra, bila ushauri wa dokta ni hatari sana! Hizi dawa zna tabia ya kutengeneza 'addiction' ukitumia mara kwa mara utajikuta huwezi fanya tendo bila hiyo.. Bila kuwezeshwa..
    Take care!
     
  11. Rai Pazzy

    Rai Pazzy JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2015
    Joined: Jul 6, 2015
    Messages: 265
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Hivi hizi dawa wanaziita viagra zina side effect gani?
     
  12. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2015
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Sana, kama una shida ya jogoo kupanda nichek 0752 693 692
     
  13. Rai Pazzy

    Rai Pazzy JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2015
    Joined: Jul 6, 2015
    Messages: 265
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    sio shida jogoo inshu ni kujua side effect zake 2
     
  14. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2015
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Owk, pambana utapona
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2015
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280

    MADHARA YA KUTUMIA VIAGRA au VEGA ( Sildenafil)?

    viagra au vega,ni dawa inayotumika sana miongoni mwa wanaume kwa lengo la kuongeza uwezo wao wa kufanya mapenzi ( sex),dawa hizi mara nyingi zinatumiwa na watu wenye matatizo katika mfumo wa uzazi yaani wasioweza kusimamisha vizuri kiungo cha uzazi lakini pia,imekua ikitumikahata kwa watu wasio kua na tatizo hilo ila anaitumia kwaajili yakumkomoa mwanamke flani na wengine hupenda kuiga vile wanavyofanya waigiza sinema za ngono (porn graph). bila kutambua madhara yake makubwa watu wanajiingiza kuzimeza dawa hizi,kwaleo napenda kukufahamisha jinsi inavyofanya kazi na madhara yake.


    JINSI INAVYOFA
    NYA KAZI

    Viagra,haimfanyi mtu kupata ashki ya kufanya ngono bali yenyewe hufanya kazi endapo tu mtu atakua amepata ashki ya kufanya ngono. ili upate kuelewa jinsi inavyofanya kazi nibora kuelewa jinsi mwanaume anavyoweza kusimamisha uume. pindi mwanaume anapopata ashki ya kufanya mapenzi,mishipa ya mfumo wa fahamu ( nervours system) ilioko katika misuli ya uume hutoa kemiko zinazoitwa Nitric oxide (NO), ambayo huamrisha

    viamshi ( enzymes) kuzalisha kemiko zingine tena zinazoitwa messenger Cyclic guanosine monophosphate ( cGMP ). cGMP huifanya misuli laini ya uume kujiachia na kutanuka ambapo matokeo yake huiruhusu damu kuingia na kujaa vizuri katika mishipa midogomidogo ( blood cappilaries) ilioko katika uume, hapo ndipo uume

    unaposimamavizuri sasa. hivyo basi Viagra hufanya kazi ya kusawazisha kiwango cha hii kemikali inayoitwa Cyclic guanosine Monophosphate ( cGMP ).madhara ya Viagra ;kwa mara ya kwanza dawa hii ilitumika kutibu tatizo la pressurelakini ilionesha maajabu sana pale ilipo onekana kuwafanya wagonjwa kua na nguvu nyingi sana

    za kusimamisha maumbileyao ya uzazi, baada ya hapo zikazuiwa kutumika mahospitalini lakini baadae zikafanyiwa uchunguzi na zikarudishwa tena rasmi kwaajili ya watu wenye matatizo ya kusimamisha, ilikua ikitumika kwa watu hasa waliokosa nguvu za kiume kwasababuza kisaikolojia hivyo basi chini ya usimamizi wa

    dactari walikuawanapewa dawa hizi huku wakipewa ushauri nasaha ili wajiamini kua wanauwezo wa kufanya vizuri tendo hilo baada ya muda flani mgonjwa hurudi katika hali yake ya kawaida na kuacha kuzitumia dawa hizi lakini kwa sasa watu wengi wanatumia hata kama anatatizo la mfumo wa uzazi bado atalazimishia tu kuzitumia matokeo yake ni kama ifuatavyo;


    ~ Mtu anaetumia viagra bila ushauri wa dactari huku akiwa na matatizo mengine ya kiafya kama pressure yuko hatarini kupoteza ihai wake.


    ~ Kari mtu anavyotumia Viagra ndivyo tatizo linavyozidi kua baya zaidi, kwasababu viagra inamfanya asimamishe kwa muda mfupi hivyo akitaka kufanya mapenzi siku ingine lazima azimeze tena dawa hizi hali hii ya kuzimeza kila wakati inamfanya kua torelance ( tegemezi hali ya kumfanya azidi kuongeza dozi yake ili apate nguvu

    zinazomtosheleza ) mwishowa siku dawa hizi hutengeneza sumu mwilini na kuua kabisa nguvu za kiume.


    ~ Mtu anaetumia Viagra yuko hatarini kupata ukiziwi,


    ~ mtu anaetumia viagra ,yuko hatarini kupoteza uwezo wa kuona hii ni kutokana kwamba dawa hizi hua baadhi ya viachocheo vinavyofanya kzai ya kusafirisha mwanga na picha kuelekea katika mfumi wa fahamu kuharibiwa na dawa.


    hivi.kulikoni kutumia dawa hizi ni bora ukatafuta dawa za mitishamba,mbona kunadawa za mitishamba nimeshuhudia zikifanya kazi kwanini basi watu bado wanakimbilia chemotherapy ambazo zinaongeza magonjwa miilini mwetu. Napenda kukushauri kueoukana na kukimbilia kutumia dawa hozi Viagra ni hatari sana.


    [​IMG]
     
  16. M

    Mluba Jr New Member

    #16
    Aug 21, 2015
    Joined: Feb 15, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna madhara yoyote kwa mtu anayetumia VIAGRA?
     
  17. SHIMBA YA BUYENZE

    SHIMBA YA BUYENZE JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2015
    Joined: Dec 22, 2014
    Messages: 3,639
    Likes Received: 3,059
    Trophy Points: 280
    Usiwe mzembe. Google viagra side effects utapata majibu tena kwa mapana na marefu. Hakikisha huna matatizo ya moyo (hata yasiyojulikana) wala high blood pressure. Na kamwe usichanganye viagra na pombe (kali). Na wanasema ukianza kutumia ndo hivyo tena huwezi acha. You cannot stop kwani unakuwa umeua netiweki kabisa. Jitahidi kutumia natural methods (mf. kubadili mlo, kufanya mazoezi...) na madawa hatari kama viagra iwe option yako ya mwisho!
     
  18. F

    Fedhuli JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2015
    Joined: Jun 24, 2013
    Messages: 340
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwanza haitwi VIGRAAA but VIAGRA. Haina madhara makubwa saaana kwa wanaume zaidi ya kukubadilisha jinsia kutoka mwanaume kwenda mwanamke.
     
  19. l

    lubajaro JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2015
    Joined: Mar 29, 2015
    Messages: 1,213
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Na ujiandae kuwa kipofu kwa siku za baadae
     
  20. T

    Tabby JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2015
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,792
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280

    Tunapowaambia CCm ni mauti kwa taifa hamuelewi. Mnashangilia eti imewaletea shule za kata. Shule za kata ndizo zimewapofusha hata msijue kitu gani mnafanya. Ninaziona zimeongeza ubishi wa kijuha usio kuwa na uelewa wala mwelekeo.

    Iondoeni ccm madarakani mpate elimu bora.
     
Loading...